YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

YINGDA TECHNOLOGY LIMITED ข้อมูลการติดต่อ

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ที่อยู่ : 605 6F, China Zhenhua Production Center, 64Heping Road, Longhua, เซินเจิ้น, จีน
ที่ตั้งโรงงาน : 123 ZheaoChenjia, Longnan Village, Henghe Town, Cixi, Zhejiang, ประเทศจีน
Worktime : 8:30-18:00(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-755-23763623(เวลาทำงาน)   86--18688982406(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-755-29523886-23763623
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. sophie
ชื่องาน : sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86 18688982406
WhatsApp : 0086 18688982406
Skype : yingdapc1
WeChat : 008618688982406
อีเมล์ : sales@yingdapc.com
SHENZHEN YINGDA PHOTONIC CO.,LIMITED
ที่อยู่ : 6F, China Zhenhua Production Center, 64Heping Road, Longhua,Shenzhen,China
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86--23763623
แฟกซ์ : 86--23763623
ชื่อผู้ติดต่อ: Ms. cindy
ชื่องาน : sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18026920928
Skype : cindy@yingdapc.com
อีเมล์ : cindy@yingdapc.com
WhatsApp : 008618026920928
รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +86 18688982406

แฟกซ์: 86-755-29523886-23763623

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.