YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ข่าว

ข่าวของ บริษัท

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
บริษัท ข่าว
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ OTDR Launch Cable ทำงานอย่างไรและทำงานอย่างไร

OTDR Launch Cable ทำงานอย่างไรและทำงานอย่างไร

[2021-07-28 18:57:53]
กล่องเปิดใช้ OTDR ตามหน้าที่และหลักการทำงาน มีชื่ออื่นๆ มากมาย เช่น กล่องเดดโซน ตัวป้องกันพัลส์ วงแหวนไฟเบอร์ สายเคเบิลเปิดไฟเบอร์ออปติก ฯลฯ เครื่องวัดแสงโดเมนเวลาออปติก (OTDR) เป็นเครื่องมือทดสอบใยแก้วนำแสงที่จำเป็น ซึ่งใช้เทคโนโลยีการกระเจิงกลับของแสงเพื่อวิเคราะห์ประสิทธิภาพของไฟเบอร์ออปติกสามารถ... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ ความแตกต่างของ OM1, OM2, OM3 และ OM4 . แบบหลายโหมด

ความแตกต่างของ OM1, OM2, OM3 และ OM4 . แบบหลายโหมด

[2021-07-22 20:52:46]
"OM" ย่อมาจาก optical multi-mode นั่นคือ โหมด optical เป็นมาตรฐานของไฟเบอร์แบบหลายโหมดเพื่อระบุเกรดไฟเบอร์แบนด์วิดท์และระยะทางสูงสุดของระดับการรับส่งข้อมูลต่างกันอนุภาคนี้จะอธิบายความแตกต่างระหว่างเส้นใย OM1, OM2, OM3 และ OM4 เป็นหลัก พารามิเตอร์ทางเทคนิค 1. OM1 หมายถึงเส้นใยมัลติโหมดขนาดเส้นผ่านศูน... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ ความแตกต่างของสายไฟเบอร์ออปติก 250um และสายไฟเบอร์ออปติกบัฟเฟอร์แน่น 900um

ความแตกต่างของสายไฟเบอร์ออปติก 250um และสายไฟเบอร์ออปติกบัฟเฟอร์แน่น 900um

[2021-07-22 19:46:49]
สายเคเบิลออปติคัลหลอดหลวม 250um และสายเคเบิลออปติคัลบัฟเฟอร์ 900umtight เป็นสายเคเบิลออปติคัลสองประเภทที่มีแกนเส้นผ่านศูนย์กลางเดียวกันการหุ้มและการเคลือบความแตกต่างนั้นรวมอยู่ในโครงสร้าง หน้าที่ ข้อดี ข้อเสีย และการใช้งาน บทความนี้จะอธิบายเกี่ยวกับสายไฟเบอร์ออปติกสองประเภทที่แตกต่างกันสำหรับคุณ เปร... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ PVC vs LSZH vs OFNP คืออะไร?

PVC vs LSZH vs OFNP คืออะไร?

[2021-07-22 18:58:17]
ตอนนี้ในตลาดปกติมี 3 วัสดุสำหรับสายไฟเบอร์ออปติกในร่ม ความแตกต่างคืออะไร?หลายคนสงสัยเกี่ยวกับเรื่องนี้ ดังนั้น วันนี้เรามาดูปริศนานี้กัน พีวีซี ทนต่อการเกิดออกซิเดชันและการย่อยสลายมักใช้สำหรับการวิ่งในแนวนอนจากศูนย์เดินสายควันดำจัดหนัก. LSZH มีการเคลือบสารหน่วงชื่อเสียงพิเศษใช้ระหว่างชั้นในอาคาร ควั... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ ผมเปียไฟเบอร์ออปติกคืออะไร?

ผมเปียไฟเบอร์ออปติกคืออะไร?

[2021-07-22 18:14:42]
ผมเปียไฟเบอร์ออปติกคืออะไร? ในฐานะที่เป็นอุปกรณ์ที่มีความเสถียรสูง ผมเปียไฟเบอร์ออปติกมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสะท้อนต่ำมากส่วนใหญ่จะใช้สำหรับเชื่อมต่อตัวเชื่อมใยแก้วนำแสงหรืออุปกรณ์ส่งสัญญาณและชั้นวาง ODFนอกจากนี้ คุณรู้อะไรอีกเกี่ยวกับผมเปียไฟเบอร์ออปติกหรือไม่? ต่อไปนี้จะอธิบายความแตกต่... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ Difference between HCS fiber and PCS fiber

Difference between HCS fiber and PCS fiber

[2015-10-28 09:11:01]
Quartz optical fiber is divided into quartz cladding (HCS) fiber and plastic cladding (PCS) fiber. The core layer and cladding material of the HCS fiber are quartz glass, but the refractive index of the core layer is higher than that of the cladding layer. The core layer of PCS fiber is quartz glass... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ NTT acquired the German data center company e-shelter

NTT acquired the German data center company e-shelter

[2015-03-23 12:16:47]
NTT acquired the German data center company e-shelter 3/3/2015, Japan NTT communications recently announced the acquisition of the German data center operators e-shelter 86.7% issued shares, so that the NTT has become the third largest of Europe data center operators. E-shelter currently has an area ... อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ New Update Website Coming Soon!

New Update Website Coming Soon!

[2015-03-23 12:06:14]
our new update promotion website is coming, if anytihng not show here, pls contact with us at: sales@ydpcable.ocm thanks and best regards YINGDA administrator อ่านเพิ่มเติม
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ HUAWEI may work with Thailand as the hub to pull southeast revenue growth 2015

HUAWEI may work with Thailand as the hub to pull southeast revenue growth 2015

[2015-03-23 12:02:38]
HUAWEI may work with Thailand as the hub to pull southeast revenue growth 2015 3/23/2015, this year, Thailand can be a ICT Hub of Huawei in South-East Asia region, which will drive revenue growth in Southeast Asia. This year Huawei in Southeast Asia (SEA) goal is 25% revenue growth, that will be ... อ่านเพิ่มเติม
Page 1 of 1
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.