YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สาย MTP MPO

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สาย MTP MPO

(35)
ประเทศจีน 100G QSFP MPO MTP Cable โรงงาน

100G QSFP MPO MTP Cable

100G OM3-300 QSFP MPO MTP Cable With 6 x LC Duplex Uniboot Connector Aqua MPO/MTP Fan out Assembly (Pre-terminated) allow for rapid deployment of multi-port patch field connectivity in high-density.Storage area ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:57:13
ประเทศจีน MTP MPO Fiber Cable โรงงาน

MTP MPO Fiber Cable

12 Fibers 24 Fibers SC FC ST LC MPO / MTP Cassette Modules For Patch Panel Distribution MPO Cassette Modules provide secure transition between MPO and LC or SC discrete connectors. They are used to interconnect ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:57:11
ประเทศจีน สายไฟ Simplex, MPO / MTP - สายแพทช์สายไฟ LC 0.9mm SM โรงงาน

สายไฟ Simplex, MPO / MTP - สายแพทช์สายไฟ LC 0.9mm SM

12 สายไฟเบอร์เอ็กโปร์ / เอ็มทีพี - สายไฟสายไฟสายแอมป์ 0.9mm SM ลักษณะ YINGDA MPO / MTP สายแพทช์แบบ Fan-out เป็นแบบหลายสายแบบ simplex โดยใช้ขั้วต่อ MPO / MTP ในการนับเส้นใยของ 4, 8, 12, 24 หรือ 48 มีชายหรือหญิงเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:57:09
ประเทศจีน MTP MPO Trunk Cable โรงงาน

MTP MPO Trunk Cable

MPO - FC Fanout Trunk Cable MTP MPO Cable Ribbon SM 0.9mm 12 Fibers MPO fiber optic patch cord is composed of high precision connectors and cables, suitable for telecommunication system high density network ... อ่านเพิ่มเติม
2018-05-10 18:39:07
ประเทศจีน 96 Cores 1U MPO Patch Panel / Enclosures 4 bays wide 24 LC ports3 MPO APC (x8) input SMF โรงงาน

96 Cores 1U MPO Patch Panel / Enclosures 4 bays wide 24 LC ports3 MPO APC (x8) input SMF

96 Cores 1U MPO Patch Panel / Enclosures 4 bays wide 24 LC UPC ports output 3 MPO APC (x8) input SMF MPO Fiber Optic Patch Panel is used for trunk cable connection and distribution cable management in ... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-15 16:04:03
ประเทศจีน 288 Fibers 19 Inch Slide Out Patch Panel , 3U MPO Enclosures Chassis 12 Cassettes โรงงาน

288 Fibers 19 Inch Slide Out Patch Panel , 3U MPO Enclosures Chassis 12 Cassettes

288 Fibers 19-Inch Slide-Out Patch Panel, 3U MPO Enclosures Chassis 12 Cassettes, 12 LC Duplex Out,3 MPO In,SENKO Black MPO Fiber Optic Patch Panel is used for trunk cable connection and distribution cable ... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-15 16:03:53
ประเทศจีน SC Hydra 12 สายไฟเบอร์ออฟติคัล / MTP MPO สายแพทช์สำหรับ FTTX โรงงาน

SC Hydra 12 สายไฟเบอร์ออฟติคัล / MTP MPO สายแพทช์สำหรับ FTTX

ชุดสายไฟ 12 สาย MPO SC Hydra, 12 สายไฟ MTP Patch สำหรับ FTTX ชุดสาย MTP MPO สนับสนุนการใช้งาน Ethernet และ Fiber Channel ความเร็วสูง (OM3, OM4 และ OS1 / OS2 เส้นใย) และแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ (OM1 หรือ OM2) ราย... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-14 16:54:33
ประเทศจีน สาย MTP MPO ความหนาแน่นสูง - LC 12 ส่วนประกอบสายเคเบิล Hydra สายเคเบิลหัวต่อชาย โรงงาน

สาย MTP MPO ความหนาแน่นสูง - LC 12 ส่วนประกอบสายเคเบิล Hydra สายเคเบิลหัวต่อชาย

สาย MTP MPO ความหนาแน่นสูง - LC 12 ส่วนประกอบสายไฮดรอลิกตัวเชื่อมต่อชายด้วยสายเชื่อม MTP MPO สายแพทช์ คุณสมบัติ ประสิทธิภาพสูงใน IL & RL มีเส้นใย 8,12 เส้น มิติที่แม่นยำ ทดสอบด้วยตนเอง 100% ทางเลือกของการรองรับ... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-14 16:54:33
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก OM2 MPO MTP MT - MT Patch Cord สำหรับโมดูล QSFP + AOC โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก OM2 MPO MTP MT - MT Patch Cord สำหรับโมดูล QSFP + AOC

12 Fiber MT - MT Patch Cords สำหรับโมดูล QSFP + AOC 12 สายไฟ MT-MT patch cord ที่ใช้ใน optical fiber optic module active optical cables (QSFP + AOC) ใช้ MT Ferrule ที่สูญเสียต่ำ Corning Clean Curve OM2, OM3 หรื... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-14 16:54:33
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Orange MPO MTP สายไฟ OM1 (62.5 / 125um), สายไฟเบอร์ออปติก Patch Fan ของ FC Fan - Out โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก Orange MPO MTP สายไฟ OM1 (62.5 / 125um), สายไฟเบอร์ออปติก Patch Fan ของ FC Fan - Out

MPO MTP สายคล้องพัดลม, OM1 (62.5 / 125um), พัดลม MTP FC ชุดประกอบสายไฟเบอร์ออปติก 62.00 / 125 สีส้ม ลักษณะ MPO / MTP Fan-out Assemblies ได้รับการออกแบบสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูงโดยต้องใช้ ประสิทธิภาพสูง... อ่านเพิ่มเติม
2016-12-14 16:54:33
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.