YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

1 2 3 4 5 6 7
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
company building Terminal box assembly line Joint Enclosure prodution line Splitter coupler WDM workshop Patch cable assembly line sample & meeting room customer

รายละเอียดบริษัท:

ประเภทธุรกิจ : ผู้ผลิต
Distributor / Wholesaler
ผู้ส่งออก
บริษัท การค้า
ผู้ขาย
ตลาดหลัก : อเมริกาเหนือ
อเมริกาใต้
ยุโรปตะวันตก
ยุโรปตะวันออก
เอเชียตะวันออก
เอเชียตะวันออกเฉียงใต้
ตะวันออกกลาง
แอฟริกา
โอเชียเนีย
ทั่วโลก
แบรนด์ : Yingda
ยอดขายประจำปี : 15 million-20 million
ปีที่ก่อตั้ง : 2005
ส่งออกเครื่องคอมพิวเตอร์ : 80% - 90%
YINGDA เทคโนโลยี จำกัด พบ 2005 สาขา: เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

เป็นผู้ผลิตไฟเบอร์ออปติกระดับมืออาชีพ เรามุ่งมั่นที่จะให้บริการลูกค้าด้วยคุณภาพสูง

ผลิตภัณฑ์และบริการที่น่าพอใจ

โรงงานของเราครอบคลุมประมาณ 4000 ตารางเมตรและมีความแข็งแรงใน R & D, ทีมเทคนิคของ

ผู้เชี่ยวชาญหลายคนที่รู้จักกันดีที่ได้รับการมุ่งมั่นในการวิจัยและ deve - lopment ของผลิตภัณฑ์ใหม่

เป็นเวลาหลายปี. นอกจากนี้เรามีการตรวจสอบคุณภาพที่มีคุณภาพและศูนย์การวัดและเสียง

ระบบการจัดการคุณภาพและติดตั้งอุปกรณ์การผลิตระดับโลกมากมาย

และเครื่องมือวัด

ที่มีคุณภาพดีราคาที่เหมาะสมและในเวลาการจัดส่งผลิตภัณฑ์ของเราได้รับอย่างกว้างขวาง

ใช้โดยผู้ประกอบการโทรคมนาคมเช่น China Telecom, China Mobile และ China Unicom;

และได้รับการขายไปยังหลายประเทศและพื้นที่รวมทั้งรัสเซียเกาหลีไต้หวันพื้นที่ Euramerica,

เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ตะวันออกกลางและแอฟริกา

ผลิตภัณฑ์หลัก: กล่องไฟเบอร์ออปติกคอนโทรเลอร์, MPO MTP Cable ประกอบ FTTH terminal box, Splitter,

Coupler, อะแดปเตอร์, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, Pigtails, ตัวเชื่อมต่อ, แผง patch ไฟเบอร์ออปติก, กล่องติดผนัง, สายเคเบิลวางสายและอุปกรณ์เสริม opticaldevice อื่น ๆ

ยินดีต้อนรับทุกคำถามที่บ้านและที่ต่างประเทศที่: sales@yingdapc.com

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +86 18688982406

แฟกซ์: 86-755-29523886-23763623

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.