YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

YINGDA TECHNOLOGY LIMITED ทัวร์โรงงาน

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

  • สายการผลิต
    ขณะนี้มี 6 สายการผลิตสำหรับประกอบสายแพทช์, MPO MTP และอะแดปเตอร์หรือการชุมนุมเชื่อมต่อ,

    3000 ตารางเมตรสำหรับกล่องเทอร์มินัลและเวิร์คช็อปปิดท้าย

  • OEM/ODM
    OEM

    - โลโก้ลูกค้า

    ป้ายบรรจุภัณฑ์

    ต้องการกล่องกล่อง

    บรรจุถุงพลาสติกด้านใน

    -- ตกลง

    ODM

    - โดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับกล่องเทอร์มินัลการปิดผนึก ฯลฯ pls ให้รายละเอียด cdr AI. ไฟล์การก่อตัว,

    วิศวกรของเราสามารถตรวจสอบว่าสามารถทำได้หรือไม่

  • วิจัยและพัฒนา
    เรามีของตัวเอง 5-8 R & D วิศวกรและเจ้าหน้าที่เพื่อให้แน่ใจว่าคุณภาพ satifying ส่งออกผลิตภัณฑ์คุณภาพสูง

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +86 18688982406

แฟกซ์: 86-755-29523886-23763623

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.