YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้

ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector
ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector ESC250D G657A1 Fiber Optic SC APC Field Installable Connector

ภาพใหญ่ :  ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: YINGDA
ได้รับการรับรอง: ISO
หมายเลขรุ่น: ESC250D

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1000pcs
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นในกล่องพุพอง 1000 ชิ้นในกล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 1000000 ชิ้นต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: ABS / PBT สี: ฟ้าเขียว
ประเภทเส้นใย: โหมดเดี่ยว G657A1 ปลอกโลหะ: UPC / APC
การสูญเสียการแทรก: <0.5dB เฉลี่ย 0.3dB บรรจุภัณฑ์: 10pcs / กล่อง
แสงสูง:

ตัวเชื่อมต่อ SC APC Field ที่ติดตั้งได้

,

G657A1 Field Installable Connector

,

ESC250D

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้

 

ESC250D Fiber Optic Field Assembly Mechanical Connector FTTH for Drop Cable 2 * 3mm 2.0 * 1.6mm

 

 

YINGDA ตัวเชื่อมต่อที่ติดตั้งภาคสนามเป็นตัวเชื่อมต่อที่ผ่านการขัดเงาจากโรงงานซึ่งไม่จำเป็นต้องขัดมือในสนามเทคโนโลยีการต่อรอยเชิงกลที่ได้รับการพิสูจน์แล้วช่วยให้มั่นใจได้ว่าการจัดแนวเส้นใยมีความแม่นยำต้นขั้วไฟเบอร์ที่แยกไว้ล่วงหน้าจากโรงงานและเจลจับคู่ดัชนีที่เป็นกรรมสิทธิ์รวมกันเพื่อให้การยุติการสูญเสียต่ำในทันทีสำหรับเส้นใยแสงโหมดเดียวหรือหลายโหมด

ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ YINGDA เข้ากันได้กับใยแก้วนำแสง 250 m และ 900 µm เช่นเดียวกับสายไฟ 900 ,m, 2 mm และ 3 mmรองรับไฟเบอร์หลักทุกประเภทและตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวจะมีรหัสสีตามข้อกำหนดมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อช่วยในการระบุระหว่างและหลังการติดตั้งคลิปลิ่มที่ติดตั้งจากโรงงาน (มาพร้อมกับขั้วต่อแต่ละตัว) จะถูกนำออกและทิ้งเมื่อสิ้นสุดการสิ้นสุดที่รวมอยู่ในอุปกรณ์นี้ถือเป็นนวัตกรรมใหม่ของลิ่มโปร่งแสงที่ช่วยให้สามารถใช้ VFI ทั่วไปเพื่อให้สัญญาณ“ ผ่าน / ไม่ผ่าน” ได้เมื่อมีการสัมผัสทางกายภาพ

 

 

 

 

 

คุณสมบัติ:

เข้ากันได้กับขั้วต่อ SC มาตรฐาน
ติดตั้งภาคสนามคุ้มค่าใช้งานง่าย
PC, APC ขัดตัวเลือก;
ไม่ต้องใช้ไฟฟ้า
สายเคเบิล FTTH, สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเป็นตัวเลือก;
ประสิทธิภาพด้านแสงที่ทนทานและเชื่อถือได้ที่เหนือกว่า
การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ความสามารถที่มั่นคงและความน่าเชื่อถือสูง
ความสามารถเชิงกลที่ดีเยี่ยม

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 0

ข้อมูลจำเพาะ

สิ่งของ หน่วย UPC APC
รุ่น   ESC250D / UPC ESC250D / APC
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.25 ≤0.3
กลับขาดทุน เดซิเบล ≥ 50 ≥55
ความต้านทานแรงดึง N / 2 นาที > 30
อุณหภูมิในการทำงาน 0C -40 ~ + 85
การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.2
การประกอบซ้ำ ครั้ง ≥10
Mate-demate ครั้ง ≥500
ประเภทสายเคเบิล มม สายเคเบิลหล่น 2.0 × 3.0 และ 2.0 × 1.6
ขนาดผลิตภัณฑ์ มม 52 * 9 * 8.1

 

รายละเอียดสินค้า

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 1ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 2

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 3ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 4

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 5ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 6

 

มาตรฐาน
Intermateability ตัวเชื่อมต่อคือ FOCIS
สอดคล้องกับ TIA / EIA 604-
3 (SC), โฟกัส 10 (LC)
การอนุมัติและรายชื่อ ผ่าน EIA / TIA 568-B.3
เกณฑ์การออกแบบและทดสอบ Telcordia GR-1209 และ GR-1221

 

 

ในที่สุดเราสามารถนำเสนอตัวเชื่อมต่อเชิงกลที่รวดเร็วหลายประเภทซึ่งค่อนข้างเป็นที่นิยมในและต่างประเทศ

 

ESC250D G657A1 ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC APC ที่ติดตั้งได้ 7

 

 

 

 

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.