YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เคเบิ้ลวางสาย FTTH

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เคเบิ้ลวางสาย FTTH

(16)
ประเทศจีน Mini 2.1*16mm FTTH Figure-8 Bufferfly Drop Cable Stripper ไฟเบอร์ออปติกคีมเหล็กสีดำ 2x1.6mm โรงงาน

Mini 2.1*16mm FTTH Figure-8 Bufferfly Drop Cable Stripper ไฟเบอร์ออปติกคีมเหล็กสีดำ 2x1.6mm

Mini 2.1*16mm FTTH Figure-8 Bufferfly Drop Cable Stripper ไฟเบอร์ออปติกคีมเหล็กสีดำ 2x1.6mm ในปัจจุบัน เนื่องจากการใช้งานที่กว้างขวางและการส่งเสริมใยแก้วนำแสง โครงการไฟเบอร์ถึงบ้านทุกประเภทจึงจำเป็นต้องใช้สายเค... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-27 18:34:23
ประเทศจีน FTTH Figure-8 2*3mm Fiber Optical Drop Cable Stripper Steel Carbon Steel Green โรงงาน

FTTH Figure-8 2*3mm Fiber Optical Drop Cable Stripper Steel Carbon Steel Green

FTTH Figure-8 2*3mm Fiber Optical Drop Cable Stripper Steel Carbon Steel Green ผู้เปลื่องเป็นไฟเบอร์ออปติก FTTH ระดับมืออาชีพสำหรับเครื่องมือบ้าน ซึ่งใช้สำหรับสายเคเบิลออปติคัลนักเต้นระบำโดยเฉพาะมีการปรับปรุงโค... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-27 18:27:13
ประเทศจีน เทเลคอม OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือย G652D G657A 20km Coring พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC FC LC โรงงาน

เทเลคอม OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือย G652D G657A 20km Coring พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC FC LC

เทเลคอม OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือย G652D G657A 20km Coring พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC FC LC 20KM เมื่อใช้ตัวสะท้อนแสงโดเมนเวลาแบบออปติก (OTDR) ในการวัดไฟเบอร์ออปติก บางครั้งอาจพบว่าลิงก์ไฟเบอร์ออปติกสั้นเมื่อวัดการเชื่อ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 11:07:49
ประเทศจีน FTTX Coring YOFC Fujikura OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือยโหมดเดียว 250um G657A โรงงาน

FTTX Coring YOFC Fujikura OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือยโหมดเดียว 250um G657A

FTTX Coring YOFC Fujikura OTDR ทดสอบไฟเบอร์เปลือยโหมดเดียว 250um G657A 1KM-50km ในถังพลาสติก คุณสมบัติ OTDR + การรวมไฟเบอร์เปล่า อินเทอร์เฟซที่กำหนดเอง: SC FC LC ST E2000 MU DIN D4 FDDI SMA ฯลฯ แผ่นใยแก้วไฟเบอร... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 11:05:49
ประเทศจีน Indoor Multi-Fiber Multi-purpose Fiber Optic Distribution Cable Tight Buffer Aramid Yarn โรงงาน

Indoor Multi-Fiber Multi-purpose Fiber Optic Distribution Cable Tight Buffer Aramid Yarn

Indoor Multi-Fiber Multi-purpose Fiber Optic Distribution Cable Tight Buffer Aramid Yarn Description Multi-purpose distribution cable use several 900um flame-retardant tight buffer fiber as optical communicatio... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:06
ประเทศจีน Waterproof FTTH Fiber Optic Distribution Cable Loose Tube PE Sheath Steel Wire Cable โรงงาน

Waterproof FTTH Fiber Optic Distribution Cable Loose Tube PE Sheath Steel Wire Cable

Waterproof FTTH Fiber Optic Distribution Cable Loose Tube PE Sheath Steel Wire Cable Description GYXTPY cable structure are 125um optical fiber in loose tube made of high modulus materials, loose tubes filled ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:05
ประเทศจีน Outdoor Self-Supporting FTTH Fiber Optic Drop Cable GJXFCH FRP Steel Strength โรงงาน

Outdoor Self-Supporting FTTH Fiber Optic Drop Cable GJXFCH FRP Steel Strength

Outdoor Fiber Optic Self-Supporting FTTH Drop Cable GJXFCH FRP Steel Strength Description The optical fiber unit is positioned in the center ,two parallel fiber reinforced plastics FRP are placed at the two ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:05
ประเทศจีน Indoor Figure-8 Bow-type FTTH  Drop Cable FRP Strength Member G657A2 LSZH โรงงาน

Indoor Figure-8 Bow-type FTTH Drop Cable FRP Strength Member G657A2 LSZH

Indoor Figure-8 Bow-type FTTH Drop Cable FRP Strength Member G657A2 LSZH Description The optical fiber unit is positioned in the center ,two parallel fiber reinforced plastics FRP are placed at the two sides ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:05
ประเทศจีน Armored Bow Type Fiber Drop Cable FTTH Black PE Jacket Outdoor Duct Cable โรงงาน

Armored Bow Type Fiber Drop Cable FTTH Black PE Jacket Outdoor Duct Cable

Armored Bow Type Fiber Drop Cable FTTH Black PE Jacket Outdoor Duct Cable Description Armored cable GYFBZY is Butterfly introduced to stain bare fiber for optical units, placed parallel to the sides of two ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:04
ประเทศจีน Outdoor CATV Base Station Patch Cord FTTH Drop Cable 7.0mm PE Sheath Tight Buffered Cable โรงงาน

Outdoor CATV Base Station Patch Cord FTTH Drop Cable 7.0mm PE Sheath Tight Buffered Cable

GJFJV-LY Outdoor CATV Base Station Patch Cord Remote Cable 7.0mm Tight Buffer PE Sheath Description Base station remote cable use the single-core optical fiber cable (900um tight set of fiber, Kevlar to ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:27:04
Page 1 of 2|< 1 2 >|
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.