YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

(88)
ประเทศจีน IP67 ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก Mini IP SC FTTH การติดตั้งภายนอกอาคาร โรงงาน

IP67 ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก Mini IP SC FTTH การติดตั้งภายนอกอาคาร

IP67 ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติก Mini IP SC FTTH การติดตั้งภายนอกอาคาร IP67 Enhanced Mini IP SC Field Installable Mechanical Fast Connector สำหรับ Huawei NAP CTO Box 2x3mm ซีรีย์ Mini IP SC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:34:50
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสถานีฐาน FTTA 5.0 มม. สิ้นสุดด้วยตัวเชื่อมต่อ Supertap SC โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสถานีฐาน FTTA 5.0 มม. สิ้นสุดด้วยตัวเชื่อมต่อ Supertap SC

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสถานีฐาน FTTA 5.0 มม. สิ้นสุดด้วยตัวเชื่อมต่อ Supertap SC ชุดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ Yingda Supertap SC/APC มอบโซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแกร่งและปิดสนิทสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับบ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:36:49
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord กลางแจ้ง IP67 สีดำ LSZH SC APC Mini IP RRH Base Station โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord กลางแจ้ง IP67 สีดำ LSZH SC APC Mini IP RRH Base Station

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord กลางแจ้ง IP67 สีดำ LSZH SC APC Mini IP RRH Base Station Outdoor IP67 FTTH สายเคเบิลวางสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์สีดำ LSZH SC APC Mini IP RRH Base Station ชุดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกกั... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:31:01
ประเทศจีน FTTH SC H Connector จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 2 * 5 มม. Drop Cable G657A1 ANATEL โรงงาน

FTTH SC H Connector จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 2 * 5 มม. Drop Cable G657A1 ANATEL

FTTH SC H Connector จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 2 * 5 มม. Drop Cable G657A1 ANATEL FTTH Pre-terminated Supertap SC H Connector สายแพทช์ 2 * 5 มม. Drop Cable G657A1 ANATEL ชุดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ Yingda ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:39:19
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ FTTH ที่สิ้นสุดก่อน LC APC UL V0 สารหน่วงไฟ โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ FTTH ที่สิ้นสุดก่อน LC APC UL V0 สารหน่วงไฟ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ FTTH ที่สิ้นสุดก่อน LC APC UL V0 สารหน่วงไฟ จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะสามารถวางได้โดยตรงในห้องเครื่องยนต์และในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงที่หลากหลาย โดยไม่ต้องใช้ปลอกป้องกัน เพื่อประ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:30:01
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC APC FTTA ที่มีตัวเชื่อมต่อล่วงหน้า 5.0 มม. G657A2 LSZH 5Mts สีดำ โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC APC FTTA ที่มีตัวเชื่อมต่อล่วงหน้า 5.0 มม. G657A2 LSZH 5Mts สีดำ

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC APC FTTA ที่มีตัวเชื่อมต่อล่วงหน้า 5.0 มม. G657A2 LSZH 5Mts สีดำ ขั้วต่อเสริมกันน้ำ Mini SC มีแกนไร้บ้าน SC ดาบปลายปืนเกลียวและเบาะยางหลายชั้นเปลือกพลาสติกพิเศษทนต่ออุณหภูมิสูงต่ำ กรด ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:51:15
ประเทศจีน FTTH SC Single Mode G657A สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Pre Terminated โรงงาน

FTTH SC Single Mode G657A สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Pre Terminated

FTTH SC Single Mode G657A สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Pre Terminated ตัวเชื่อมต่อ FTTA Mini SC ที่ต่อสายไว้ล่วงหน้าด้วยสายเคเบิลหล่น 5.0 มม. โหมดเดียว G657A LSZH 100Mts สีดำ ขั้วต่อเสริมกันน้ำ YINGDA Mini SC เป... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:27:41
ประเทศจีน Ribbon ไฟเบอร์ออปติก Breakout 4 6 12 Core Fan Out Kit 0.9mm Buffer Tube 2 Mts 6 Feet โรงงาน

Ribbon ไฟเบอร์ออปติก Breakout 4 6 12 Core Fan Out Kit 0.9mm Buffer Tube 2 Mts 6 Feet

Ribbon ไฟเบอร์ออปติก Breakout 4 6 12 Core Fan Out Kit 0.9mm Buffer Tube 2 Mts 6 Feet แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกภายในอาคาร 4 6 12 Core Fan-out kit, 0.9mm buffer tube 2 Mts 6 feet Fan Out หรือ Break Out Kits ใช้เมื่อยก... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:53:23
ประเทศจีน 8/12 สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติกที่ได้รับการกำหนดแกนหลักที่มีสายดึง โรงงาน

8/12 สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติกที่ได้รับการกำหนดแกนหลักที่มีสายดึง

สายไฟเบอร์ออปติกคอมโพสิตสายไฟเบอร์ออปติก 12 คอร์ 12 คอร์พร้อมสายตาดึง บริษัท ของเราสามารถผลิตพัดลมหลายแกนออกฉนวนใยแก้วนำแสงระยะไกลกันน้ำได้ด้วย ดึงตาที่ใช้กันทั่วไปในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงกลางแจ้งที่ต้องการความน่... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:23:47
ประเทศจีน FTTA Huawei Compatible Mini SC Reinforced Connector pre-terminated with remote cable 5.0mm SM G.657A2 LSZH 100Mts Black โรงงาน

FTTA Huawei Compatible Mini SC Reinforced Connector pre-terminated with remote cable 5.0mm SM G.657A2 LSZH 100Mts Black

FTTA Huawei Compatible Mini SC Reinforced Connector pre-terminated with remote cable 5.0mm SM G.657A2 LSZH 100Mts Black ขั้วต่อเสริมกันน้ำ Mini SC มีแกนไร้บ้าน SC ดาบปลายปืนเกลียวและเบาะยางหลายชั้นเปลือกพลาสติก... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-21 10:23:52
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.