YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

แผงไฟเบอร์ออปติก Patch

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แผงไฟเบอร์ออปติก Patch

(42)
ประเทศจีน ลิ้นชักโลหะ 19 "24 พอร์ต SC เลื่อนแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF โรงงาน

ลิ้นชักโลหะ 19 "24 พอร์ต SC เลื่อนแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF

ลิ้นชักโลหะ 19 "24 พอร์ต SC เลื่อนแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF 24 Port SC Fiber Optic ODF Metal Drawer Sliding Fiber Optic Patch Panel 19” Rack Mount แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเลื่อนที่ติดตั้งบนแร็ค GPSR ซีรีส์ SC จ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:57:41
ประเทศจีน Metal 1U 24 Port SC ST ODF Rack Mount Patch Panels โรงงาน

Metal 1U 24 Port SC ST ODF Rack Mount Patch Panels

Metal 1U 24 Port SC ST ODF Rack Mount Patch Panels Metal 1U 19 "Fiber Patch Panel Rack Mount เต็มไปด้วย 24 SC Fiber Optic Couplers และ Optical Pigtails แผงแพทช์ไฟเบอร์แบบติดตั้งบนชั้นวาง GPSR ขนาด 19 นิ้วเหมาะอ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 11:20:14
ประเทศจีน ตู้ศูนย์ข้อมูล Rack Mount 65dB แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

ตู้ศูนย์ข้อมูล Rack Mount 65dB แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ตู้ศูนย์ข้อมูล Rack Mount 65dB แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ต SC ODF ตู้แร็คเมาท์โลหะสีดำในร่มตู้ศูนย์ข้อมูล แผงแพทช์ไฟเบอร์แบบติดตั้งบนชั้นวาง GPSR ขนาด 19 นิ้วเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 14:26:41
ประเทศจีน สไลด์โลหะในร่ม 2U 48 พอร์ตแพทช์แผงแร็คเมาท์ โรงงาน

สไลด์โลหะในร่ม 2U 48 พอร์ตแพทช์แผงแร็คเมาท์

สไลด์โลหะในร่ม 2U 48 พอร์ตแพทช์แผงแร็คเมาท์ สไลด์โลหะในร่มไฟเบอร์ออปติกฟิวชั่นประกบถาดแร็คติดแผงแพทช์ 19 "ODF 2U สีขาว ประเภทลิ้นชักเลื่อนขนาดมาตรฐานในร่ม 19 นิ้วแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เสริมสำหรับการกร... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 11:23:03
ประเทศจีน แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก E2000 SC 48 พอร์ต ODF 480 มม โรงงาน

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก E2000 SC 48 พอร์ต ODF 480 มม

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก E2000 SC 48 พอร์ต ODF 480 มม 48 พอร์ต SC 19” ลิ้นชักสไลด์โลหะสีดำแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Rack Mount ODF480mm กล่อง ODF ไฟเบอร์ออปติก 19 นิ้วนี้เป็นแผงแพทช์ติดตั้งแร็คแบบลิ้นชักเลื่อนขนาดมาตร... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 14:27:09
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ติดผนังกลางแจ้ง 24 คอร์ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

อะแดปเตอร์ติดผนังกลางแจ้ง 24 คอร์ไฟเบอร์ออปติก

GP (05) มีส่วน ร่วมของ F iber D ที่มีรูปแบบ C abinet ใช้ได้กับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่สมเหตุสมผลและกะทัดรัดสอดคล้องกับห้องเครื่อง ตู้ประกอบไปด้วยสองส่วนเชื่อมต่อกับสายเคเบิลออปต... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:51:41
ประเทศจีน 19 "ODF SC 24Port ลิ้นชักบานเลื่อนกล่องไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงกระจาย 1U เหล็กแผ่นรีดเย็น โรงงาน

19 "ODF SC 24Port ลิ้นชักบานเลื่อนกล่องไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงกระจาย 1U เหล็กแผ่นรีดเย็น

19 "ODF SC 24Port ลิ้นชักบานเลื่อนกล่องไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผงกระจาย 1U เหล็กแผ่นรีดเย็น ประเภทลิ้นชักแบบเลื่อนแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นอุปกรณ์ช่วยสำหรับการเดินสายไฟเข้า เครือข่ายการสื่อสารสายใยแก้วนำแสงซึ่งเหมาะ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:51:44
ประเทศจีน แผงแผงไฟเบอร์กลาสรีดเย็น 288 ถาดสไลด์ Cores ด้วยอะแดปเตอร์ SC Duplex โรงงาน

แผงแผงไฟเบอร์กลาสรีดเย็น 288 ถาดสไลด์ Cores ด้วยอะแดปเตอร์ SC Duplex

288 Cores Slide Tray กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกพร้อมแผงวงจร SC Duplex Adapters Metal Slide Tray ประเภทลิ้นชักแผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นอุปกรณ์เสริมสำหรับการเดินสายไฟแบบเทอร์มินัลในเครือข่ายการสื่อสารผ่านไฟเบอร์ออป... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:51:50
ประเทศจีน 12 Port Fiber Optic Patch Panel โรงงาน

12 Port Fiber Optic Patch Panel

19” SC Sliding Patch Panel, 12 Port Fiber Optic Patch Panel SC Duplex GPSM series can be applied in branch connection of optical cable termination; Made of spray the surface of cold rolled sheet 19inch standard ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:51:57
ประเทศจีน 72 แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก ODF Optical patch panel, ชุดกระจายข้อมูลแบบ Rack Mount Fiber SC โรงงาน

72 แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก ODF Optical patch panel, ชุดกระจายข้อมูลแบบ Rack Mount Fiber SC

7 แผงวงจรไฟเบอร์ออพติคอล ODF Optical fiber patch panel, หน่วยจัดจำหน่าย Fiber Rack Mount SC การปฏิบัติตาม ISO / IEC11801: 2008 ANSI / TIA / EIA 568-C.3 คุณสมบัติ 19 "ติดตั้งมาตรฐานเหมาะสำหรับการติดตั้งตู้แร็คต่... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 10:52:04
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.