YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

(48)
ประเทศจีน 12 Cores FTTH Fiber Optic Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1.5Mts Yellow โรงงาน

12 Cores FTTH Fiber Optic Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1.5Mts Yellow

12 Cores FTTH Fiber Optic Pigtail SC APC G652D PVC 900um 1.5Mts Yellow 12 คอร์ SC APC ไฟเบอร์ออปติกมัดผมเปีย G652D PVC 900um 1.5Mts แผงแพทช์ FTTH สีเหลือง ผมเปียใยแก้วนำแสงมีเพียงปลายด้านหนึ่งเท่านั้นที่มีขั้วต... อ่านเพิ่มเติม
2021-04-22 09:28:19
ประเทศจีน ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 18 สี 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm โรงงาน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 18 สี 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก 18 สี 3Mts Fanout Tight Buffer SC G657A1 LSZH 0.9mm 18 สีไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 3 Mts Fanout บัฟเฟอร์แน่น SC G657A1 LSZH 0.9 มม. 1M Ftth GPON ผมเปียใยแก้วนำแสงมีเพียงปลายด้านหนึ่งเท่านั้นที่มีข... อ่านเพิ่มเติม
2021-04-22 09:25:55
ประเทศจีน 12 สี SC APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก G657A1 LSZH 900um 3Mts SM ปลอกโลหะเซรามิก IL โรงงาน

12 สี SC APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก G657A1 LSZH 900um 3Mts SM ปลอกโลหะเซรามิก IL

12 สี SC APC ผมเปียไฟเบอร์ออปติก G657A1 LSZH 900um 3Mts SM ปลอกโลหะเซรามิก IL 1,000 ครั้ง ความสามารถในการทำซ้ำ ≤0.1dB การทดสอบการสั่นสะเทือน ≤0.1dB (10-60Hz, แอมพลิจูดเต็ม 1.5 มม.) ความต้านแรงดึง: 0 ~ 15 กก การ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-18 22:38:51
ประเทศจีน 4 แกนทองแดงอลูมิเนียมกันน้ำผมเปียไฟเบอร์ออปติก SC FC 9.8 มม. สายเคเบิล Ruggerized ทหารPE โรงงาน

4 แกนทองแดงอลูมิเนียมกันน้ำผมเปียไฟเบอร์ออปติก SC FC 9.8 มม. สายเคเบิล Ruggerized ทหารPE

4 แกนทองแดงอลูมิเนียมกันน้ำผมเปียไฟเบอร์ออปติก SC FC APC 9.8 มม. สายเคเบิล Ruggerized ทหารPE ผมเปียไฟเบอร์กันน้ำ/สายแพทช์สามารถใช้ในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงส่วนใหญ่จะใช้ในการเชื่อมต่อภายนอกของเครื่องส่งสัญญาณแสงผมเ... อ่านเพิ่มเติม
2021-07-27 00:25:35
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติคอล FC / APC 4 เส้นสายแพทช์สายไฟสีดำกันน้ำความยาวปรับได้ โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติคอล FC / APC 4 เส้นสายแพทช์สายไฟสีดำกันน้ำความยาวปรับได้

FC / APC 4 แกนสายไฟเบอร์ออปติคอลสายแพทช์สายไฟกันน้ำสีดำปรับความยาวได้ ประเภทขั้วต่อ: FC, ST, SC, LC, E2000, MTRJ, MPO, SMA905, SMA906, MU, FDDI, DIN, D4, ESCON, VF45, F3000, LX.5 ความสามารถในการต่อสาย: 1/2/4/6... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:57:19
ประเทศจีน 6 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แกนหลัก SC / APC 9/125 um OS2 LSZH 15 เมตร 0.9 มม โรงงาน

6 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แกนหลัก SC / APC 9/125 um OS2 LSZH 15 เมตร 0.9 มม

SC / APC ไฟเบอร์ออปติกสายไฟเบอร์ออปติกสายไฟ Patch Outdoor LSZH 15 เมตร 0.9 มม สายพัตเตอร์แบบกันน้ำคือการเชื่อมต่อสายเคเบิลออปติคอลและตัวรับแสง ทำจากชิ้นส่วนเชื่อมต่อที่มีคุณภาพสูงและสายเคเบิลกันน้ำที่มีคุณภาพสู... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:55:54
ประเทศจีน SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail โรงงาน

SC Pigtails PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow , SC Optical Pigtail

Pigtails SC PC Simplex Single Mode 9/125um 0.9mm 2M Yellow, SC Optical Pigtail SC/PC - square card type SC connector can plug directly,easy to use, but also easy to drop out. SC Fiber Optic Pigtail is a ... อ่านเพิ่มเติม
2020-12-02 16:55:50
ประเทศจีน ST UPC SM SX Pigtail , Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable โรงงาน

ST UPC SM SX Pigtail , Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable

ST UPC SM SX Pigtail, Optic Fiber Pigtails ST Singlemode Simplex White Cable ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or polymer ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:26:12
ประเทศจีน Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable โรงงาน

Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable

Fiber Optic Pigtail Jumper ST Mulitmode SX 0.9mm Aqua OM3 10 Gigabit Optical Cable ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:26:12
ประเทศจีน LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm , Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm โรงงาน

LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm , Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm

LWL Pigtails ST Muliti-mode Simplex 1.5 Meter 3mm, Fibre Optic Pigtails ST MM SX 3mm ST fiber Pigtail is still the most popular Pigtail, it has a bayonet mount and a long cylindrical 2.5 mm ceramic (usually) or ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-25 10:26:12
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.