• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

GPON 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติก Splitter Splitter Splitter โมดูลที่มี 0.9mm เคเบิล Smf-28e G657

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ YINGDA
ได้รับการรับรอง ISO
หมายเลขรุ่น ตัวแยกแสง 1 * 8
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 ชิ้น
ราคา negotiable
รายละเอียดการบรรจุ กล่องละ 1 ชิ้น / กล่อง 80 ชิ้น / กล่อง
เวลาการส่งมอบ 5-8 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, MoneyGram
สามารถในการผลิต 10,000 ชิ้นต่อเดือน

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

WhatsApp:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
อัตราส่วนการแบ่ง ตัวแยกสัญญาณแบบ blockless 1X8 ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC simiplex
ประเภทเส้นใย โหมดเดี่ยว G657A1 การสูญเสียการแทรก 10.3dB
ความสม่ำเสมอ (สูงสุด) 0.8dB ความยาวคลื่น 1260 - 1650 นาโนเมตร
PDL (Max.) 0.3dB มาตรฐาน Telcordia GR-1221 และ GR-1209
หลอดขนาด 60 * 7 * 4mm ความยาวของอินพุตและเอาต์พุต 1 เมตร
ชนิดสายเคเบิล บัฟเฟอร์แน่น สีสายเคเบิล สีขาว
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล 0.9mm
แสงสูง

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

,

fbt coupler

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
GPON 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติก Splitter Splitter Splitter โมดูลที่มีสาย 0.9mm Smf-28e G657

PLC Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide

เป็นโซลูชันการกระจายพลังงานต้นทุนต่ำที่มีฟอร์มแฟคเตอร์ขนาดเล็กและมีความน่าเชื่อถือสูง

คุณสมบัติ

  1. การสูญเสียการแทรกต่ำ
  2. PDL ต่ำ
  3. การออกแบบที่กะทัดรัด
  4. การสูญเสียผลตอบแทนสูง
  5. ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องสัญญาณที่ดี
  6. การออกแบบที่กะทัดรัด
  7. ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
  8. อุณหภูมิในการทำงานกว้าง
  9. ความยาวคลื่นที่ใช้งานได้กว้าง
  10. เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมและเครื่องกลที่ดีเยี่ยม

รูปภาพเพิ่มเติม

สายเคเบิลเข้าและออก: 0.9mm หลอดแน่นหรือหลวมสีขาว

สายเคเบิลเข้าและส่งออก: 0.9mm หลอดแน่นหรือหลวม, สีเหลืองเข้าสีขาวออกตามคำขอของลูกค้า

ใบสมัคร

  • ระบบ FTTx (FTTB, FTTH, FTTC)
  • เครือข่าย Passive Optical Networks (PON)
  • CATV Links
  • การกระจายสัญญาณออฟติคอล
  • เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
  • อุปกรณ์ทดสอบ
  • มีคุณสมบัติตาม Telcordia GR-1221 และ GR-1209

สเปค

1 × N PLC Splitter

พารามิเตอร์

หน่วย

ความคุ้มค่า

ประเภทผลิตภัณฑ์

1 × 2

1 × 3

1 × 4

1 × 6

1 × 8

1 × 12

1 × 16

1 × 24

1 × 32

1 × 64

1 × 128

ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน

นาโนเมตร

1260 ~ 1650

การสูญเสียการแทรก

Typ

เดซิเบล

3.6

6.0

7.0

9.2

10.3

12.2

13.6

15.8

16.6

20.1

24.5

แม็กซ์

4.3

6.2

7.4

9.5

10.7

12.5

13.9

16.0

17.2

21.5

25.5

ความสม่ำเสมอ (สูงสุด)

เดซิเบล

0.5

0.6

0.8

0.8

0.8

1.2

1.4

1.5

1.5

2.0

2.6

PDL (Max.)

เดซิเบล

0.2

0.3

0.3

0.3

0.3

0.3

0.3

0.3

0.3

0.5

0.8

TDL (Max.)

เดซิเบล

0.5

การสูญเสียผลตอบแทน

เดซิเบล

≥55 / 50

การควบคุมทิศทาง

เดซิเบล

≥55

2 × N PLC Splitter

พารามิเตอร์

หน่วย

ความคุ้มค่า

ประเภทผลิตภัณฑ์

2 × 2

2 × 4

2 × 8

2 × 16

2 × 32

2 × 64

2 × 128

ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน

นาโนเมตร

1260 ~ 1650

การสูญเสียการแทรก

Typ

เดซิเบล

4.2

7.2

10.6

13.8

17.0

20.5

24.8

แม็กซ์

4.5

7.7

11.0

14.8

17.9

21.5

25.8

ความสม่ำเสมอ (สูงสุด)

เดซิเบล

0.8

1.0

1.2

1.5

1.8

2.5

3.0

PDL (Max.)

เดซิเบล

0.2

0.3

0.3

0.3

0.3

0.5

1.0

TDL (Max.)

เดซิเบล

0.5

การสูญเสียผลตอบแทน

เดซิเบล

≥55 / 50

การควบคุมทิศทาง

เดซิเบล

≥55

หมายเหตุ: ข้อมูลทั้งหมดข้างต้นไม่รวมตัวเชื่อมต่อ

ช่องเสียบ UPC: IL เพิ่ม 0.2 dB, ช่องเสียบ APC: IL เพิ่ม 0.3 dB

บรรจุในกล่องกระดาษพร้อมรายงานการทดสอบ

ข้อมูลชุด

อัตราส่วนการแบ่ง

1x2

1x4

1X8

1x16

1x32

1x64

1x128

Mini-โมดูล

มิติ

(mm)

60 * 7 * 4

60 * 7 * 4

60 * 7 * 4

60 * 12 * 4

80 * 20 * 6

100 * 40 * 6

N / A

ขนาดท่อเหล็กสำหรับตัวแยก PLC ขนาด 1x8

สภาพแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ~ + 85

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40 ~ + 85

ความชื้นในการทำงาน

% RH

≤93

ความชื้นในที่เก็บข้อมูล

% RH

≤93

ข้อมูลการสั่งซื้อ

PLCs

-

-

-

-

-

-

-

โครงสร้าง

ไฟเบอร์

ชนิด

บรรจุภัณฑ์

อินพุต

เอาท์พุต

ความยาว

เชื่อมต่อ

โครงสร้าง

0101 = 1x1, 0202 = 2x2, ... , 0164 = 1x64, 0264 = 2x64

ประเภทไฟเบอร์

1 = G652D, 2 = G657A1, 3 = G657A2

ขนาดแพ็กเกจ

A1, A2, ... A12, D, E, F, K, U, G, C, T, R, X

ประเภทอินพุต

B = 250μm Bare Fiber, L = 900μmท่อหลวม,

S = 2.0mm, R = 3.0mm, 0 = อะแดปเตอร์

ประเภทเอาต์พุต

B = 250μm Bare Fiber,

L = 900μmท่อหลวม,

S = 2.0mm,

R = 3.0mm,

F = splitter, 0 = อะแดปเตอร์

ความยาวของ Pigtail

05 = 0.5 เมตร, 10 = 1.0 เมตร, 100 = 100 เมตร, 0 = อะแดปเตอร์,

15/10 = เอาต์พุต 1.5m / 1.0m,

X = อื่น ๆ

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

FU = FC / UPC, FA = FC / APC,

SU = SC / UPC, SA = SC / APC,

ST = ST / UPC,

LU = LC / UPC, LA = LC / APC,
เอ็มพีเอ็มพี = / UPC,

MPA = MPO / APC,

FU / FA = เอาต์พุต FC / UPC / FC / APC,

00 = ไม่มี

X = อื่น ๆ

แนะนำผลิตภัณฑ์