• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406
จีน อะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ชัตเตอร์ด้านข้างของ SC ไม่มีเลเซอร์แคลมป์โลหะสีเขียวหน้าแปลน

อะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ชัตเตอร์ด้านข้างของ SC ไม่มีเลเซอร์แคลมป์โลหะสีเขียวหน้าแปลน

วัสดุบ้าน: ABS
สี: สีเขียว
จำนวนไฟเบอร์: 1 แกน / เส้นใยเดี่ยว
จีน Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler

Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler

จำนวนไฟเบอร์: 1core ซิมเพล็กซ์
วัสดุเชื่อมต่อ: พลาสติก
สีของอะแดปเตอร์: เขียว น้ำเงิน ม่วง เทา น้ำ
จีน MPO MTP ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 12Fiber 24Fiber OM3 สีเขียว Aqua สีม่วง Black

MPO MTP ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 12Fiber 24Fiber OM3 สีเขียว Aqua สีม่วง Black

สี: ดำ เขียว น้ำ ม่วง ฯลฯ
วัสดุ: พีซีพลาสติก ABS
ตัวเชื่อมต่อ: อะแดปเตอร์ MPO MTP
จีน SC Simplex Fiber Optic Adapter With Flange Single Mode พลาสติก คอปเลอร์ออปติก

SC Simplex Fiber Optic Adapter With Flange Single Mode พลาสติก คอปเลอร์ออปติก

จํานวนเส้นใย: 1core เริม
วัสดุเชื่อมต่อ: พลาสติก
สีของอะแดปเตอร์: สีดํา
จีน MPO MTP Fiber Optic Adapter Coupler 12 Fiber OM4 สำหรับ Data Center Patching System

MPO MTP Fiber Optic Adapter Coupler 12 Fiber OM4 สำหรับ Data Center Patching System

สี: ดำ, เขียว, น้ำ, ม่วง, ฯลฯ
วัสดุ: พลาสติก พีซี เอบีเอส
ตัวเชื่อมต่อ: อะแดปเตอร์ MPO MTP
จีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex แบบ Single-mode LC / APC, ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง Green LC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex แบบ Single-mode LC / APC, ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง Green LC

นับไฟเบอร์: คู่
ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด
วัสดุ Connector: พลาสติก
จีน FTTA IP67 ตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกที่เข้ากันได้

FTTA IP67 ตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกที่เข้ากันได้

วัสดุบ้าน: เอบีเอส
สี: ดำ, เขียว, แดง
จำนวนไฟเบอร์: 1 แกน / เส้นใยเดี่ยว
จีน LC / UPC หญิงถึง SC / UPC ชายอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 9 / 125um SM อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

LC / UPC หญิงถึง SC / UPC ชายอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริด 9 / 125um SM อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

วัสดุ: พลาสติก
สีฝาครอบกันฝุ่น: สีฟ้า
พิมพ์: อะแดปเตอร์ไฮบริด
จีน อะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ FTTH Hybird Singlemode SC / APC ชายถึง LC / APC หญิง 9 / 125um

อะแดปเตอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ FTTH Hybird Singlemode SC / APC ชายถึง LC / APC หญิง 9 / 125um

วัสดุ: พลาสติก
สีฝาครอบกันฝุ่น: สีเขียว
พิมพ์: อะแดปเตอร์ไฮบริด
จีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพลาสติก MPO สำหรับสถานีฐานระบบสื่อสาร / กล่อง ODF / MPO

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพลาสติก MPO สำหรับสถานีฐานระบบสื่อสาร / กล่อง ODF / MPO

สี: ดำ, เขียว, น้ำ, ม่วง, ฯลฯ
วัสดุ: พลาสติก พีซี เอบีเอส
ตัวเชื่อมต่อ: อะแดปเตอร์ MPO MTP
1 2 3 4 5 6 7