• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ YINGDA
ได้รับการรับรอง ISO, CE
หมายเลขรุ่น YDAD-SA-01/W
Minimum Order Quantity 1000pcs
ราคา Negotiable
Packaging Details 50cs / box
Delivery Time 5 working days
Payment Terms T/T or western Union
Supply Ability 200km/ month

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

WhatsApp:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
จำนวนไฟเบอร์ 1core ซิมเพล็กซ์ วัสดุเชื่อมต่อ พลาสติก
สีของอะแดปเตอร์ เขียว น้ำเงิน ม่วง เทา น้ำ วัสดุปลอกแขน เซรามิกสีขาว
ประเภทไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว 9/125um โหมดโปแลนด์ APC PC UPC
การสูญเสียการแทรก < 0.2dB ความยาวคลื่น 1310nm, 1550nm
วัสดุบ้าน PBT ABS ประเภทหน้าแปลน ไม่มีหน้าแปลน
แอปพลิเคชัน แผงแพทช์, โครง ODF, ชั้นวาง, ตู้, การปิด ฯลฯ
แสงสูง

fiber optic adaptor

,

bare fiber adapter

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Simplex แบบแปลนแบบสั้น Singlemode ไม่มีอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบแปลน

 

 

รายละเอียดโดยย่อของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

  • ตัวเชื่อมต่อ: SC LC FC ST E2000 MPO
  • ประเภทสี: ฟ้า, เบจ, น้ำ, เขียว, ม่วง, ฯลฯ
  • การสูญเสียการแทรก <0.2dB
  • เป็นไปตามมาตรฐาน IEC61300 ได้รับการรับรอง CE

 

ข้อต่อพลาสติก SC ของ Yingda simplex ได้รับการออกแบบสำหรับการติดตั้งในแผงแบบตัดสี่เหลี่ยมมาตรฐานซีรีส์นี้มีแขนการจัดตำแหน่งสีบรอนซ์หรือเซรามิก เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะด้านการออกแบบของคุณปลอกโลหะสามารถขัดเงา PC, APC, UPCอะแด็ปเตอร์ Simplex, duplex และ quad มีจำหน่ายในพลาสติกที่ไม่มีหน้าแปลน และเป็นแบบเมาท์แนวนอนและแนวตั้งทั้งหมดมาพร้อมกับตัวเลือกของแขนเสื้อแบบแยกส่วนเซอร์โคเนีย (สามารถเลือกแบบแยกแนวทแยงหรือแบบตรงได้) หรือแบบแยกส่วนแบบตรงสีฟอสเฟอร์สีบรอนซ์

 

คุณสมบัติของอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC

  1. การสูญเสียการแทรก <0.2dB
  2. ทดสอบในโรงงาน 100%
  3. ความทนทาน >1000 ครั้ง
  4. ใช้เชื่อมต่อ PC, UPC, SPC, APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ขัดเงา
  5. ตัวเครื่องทำจากพลาสติก ABS/PBT น้ำหนักเบา ทนทาน
  6. คลิปยึดสแตนเลสช่วยให้ติดตั้งได้ง่าย
  7. ปลอกจัดตำแหน่งเซรามิกรองรับการใช้งานโหมดเดี่ยว

ข้อมูลจำเพาะ

สิ่งของ

เงื่อนไขการทดสอบ

ความสอดคล้อง

ผลการทดสอบ

การสั่นสะเทือน

10-55Hz, 1.5 มม., 60 นาที

IEC61300-2-1

≤0.2dB

ความทนทานในการผสมพันธุ์

1000 ผสมพันธุ์ ทำความสะอาด

ทุกๆ 25 การผสมพันธุ์

IEC61300-2-2

≤0.2dB

ผลกระทบ

1.5 ม. 8 หยด

IEC61300-2-6

≤0.2dB

ความแรงของกลไกการมีเพศสัมพันธ์

40N, 10Min, L=22-28cm

IEC61300-2-12

≤0.2dB

ปั่นจักรยานอุณหภูมิ

40ºC ถึง +75ºC, 40 รอบ

IEC61300-2-22

≤0.2dB

การปั่นจักรยานตามอุณหภูมิความชื้น

40ºC, 95%, 96 ชม

IEC61300-2-21

≤0.2dB

อุณหภูมิในการทำงาน

-40ºC ถึง +85ºC

 

≤0.2dB

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40ºC ถึง +85ºC

 

≤0.2dB


 

ขนาดอะแดปเตอร์ SC

Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler 0

Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler 1


Simplex SC Fiber Optic Adapter หน้าแปลนแบบสั้น Single mode No Flange Plastic Coupler 2


ข้อมูลการสั่งซื้อ

  1. SC Quad Singlemode Adapter ไม่มีหน้าแปลน (สีน้ำเงิน)
  2. SC/APC Quad Singlemode Adapter ไม่มีหน้าแปลน (สีเขียว)
  3. อะแดปเตอร์ SC Quad Multimode 10Gb OM3 ไม่มีหน้าแปลน (น้ำ)
  4. SC Quad Multimode Adapter ไม่มีหน้าแปลน (สีเบจ)
แนะนำผลิตภัณฑ์