• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406
จีน ไฟเบอร์ออปติก OTDR Launch Cable Box 1KM SC FC LC ST G.652D Corning Single Mode

ไฟเบอร์ออปติก OTDR Launch Cable Box 1KM SC FC LC ST G.652D Corning Single Mode

ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC
จำนวนเส้นใย: 1
การสูญเสียการแทรก: <0.2dB
จีน Fiber Optical Visual Fault Locator BML-206 10mw 1mw 15mw 20mw 25mw 30mw Sc Fc Connector

Fiber Optical Visual Fault Locator BML-206 10mw 1mw 15mw 20mw 25mw 30mw Sc Fc Connector

Central Wavelength: 650nm±20nm
Output Power: 10mw, 1mw 15mw, 20mw, 25mw, 30mw can offer
Operating Model: Pulsed (2Hz) and CW
จีน Fiber optic Tool Kits Cable Stripper

Fiber optic Tool Kits Cable Stripper

package: green plastic box
color: black
Packaging Details: 1pcs / set
จีน 1.5mm Steel EVA Heat Shrinkable Tube Protection Sleeve 45mm 40mm 60mm

1.5mm Steel EVA Heat Shrinkable Tube Protection Sleeve 45mm 40mm 60mm

สี: ขาว
วัสดุ: EVA
ความหนาของเข็ม: 1.5mm
จีน เครื่องตัดไฟเบอร์ออปติกแบบอัตโนมัติความแม่นยําสูง FTTH เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก

เครื่องตัดไฟเบอร์ออปติกแบบอัตโนมัติความแม่นยําสูง FTTH เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก

ขนาด: 65*76*61มม
เส้นใยที่เหมาะสม: แกนเดี่ยว (0.25-0.9 มม.) -12 แกน
ความยาวตัด: 9-16มม
จีน ROHS สายใยเครื่องมือ Kits Drop Cable Stripper สําหรับ 2.0 * 3.0 มม FTTH กระแทกสาย

ROHS สายใยเครื่องมือ Kits Drop Cable Stripper สําหรับ 2.0 * 3.0 มม FTTH กระแทกสาย

สี: ดร็อก กรีม+ดํา
มิติภายนอก: 65mm ((W) x 120mm ((D) x 20mm ((H)
เหมาะสำหรับ: 2*3 มิลลิเมตร, 2 มิลลิเมตร, 3 มิลลิเมตร
จีน ชุดเครื่องมือใยเหล็ก มินิ ดรัปเคเบิล Stripper สําหรับ 2 * 1.6mm ดรัปเคเบิล

ชุดเครื่องมือใยเหล็ก มินิ ดรัปเคเบิล Stripper สําหรับ 2 * 1.6mm ดรัปเคเบิล

สี: สีน้ำเงิน+สีดำ
มิติภายนอก: 65mm ((W) x 120mm ((D) x 20mm ((H)
เหมาะสำหรับ: 2 * 1.6 มิลลิเมตรเคเบิลตก
จีน ชุดอุปกรณ์ปลดเส้นไฟฟ้าออปติกหลายประการ เครื่องวัดพลังงานออปติก 9 ใน 1 พร้อมเครื่องตัด

ชุดอุปกรณ์ปลดเส้นไฟฟ้าออปติกหลายประการ เครื่องวัดพลังงานออปติก 9 ใน 1 พร้อมเครื่องตัด

เครื่องวัดพลังงานแสง: ใช่
เครื่องเชื่อมส่ง SC สําหรับเครื่องวัดพลังงาน: ใช่
มีดไฟเบอร์: ใช่
จีน ไฟเบอร์ออปติก FTTH One Click LC MU Connector 1.25mm Cleaner Cleaning Pen Type Blue CE ROHS

ไฟเบอร์ออปติก FTTH One Click LC MU Connector 1.25mm Cleaner Cleaning Pen Type Blue CE ROHS

สี: สีฟ้า
วัสดุ: เรซินป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
ตัวเชื่อมต่อ: LC MU
จีน 60mm 45mm 40mm 1.0mm EVA Fiber Heat Shrink Sleeves

60mm 45mm 40mm 1.0mm EVA Fiber Heat Shrink Sleeves

สี: โปร่งใส
วัสดุท่อภายใน: EVA
วัสดุท่อด้านนอก: EVA + PE
1 2 3