• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

ทดสอบด้วย Yellow 3D 96 Fiber MTP MPO Cable, สายไฟเบอร์ออฟติคัล

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ YINGDA
ได้รับการรับรอง ISO SGS ROHS
หมายเลขรุ่น เอ็มพีเอ็มพี SM-96-02
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 ชิ้น
ราคา negotiable
รายละเอียดการบรรจุ 1 กล่อง / กล่องกล่องละ 200 ชิ้น / กล่อง
เวลาการส่งมอบ 7 วันหลังจากชำระเงิน
สามารถในการผลิต 10,000 ชิ้นต่อเดือน

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

WhatsApp:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ ปลั๊กตัวเมีย MPO MTP ประเภทเส้นใย SM 9 / 125um
ประเภทสายเคเบิ้ล สายเคเบิ้ล นับเส้นใย 96 เส้นใย
สีสายเคเบิล สีเหลือง เสื้อคลุมสายเคเบิล LSZH
การสูญเสียการแทรก <0.35dB กลับขาดทุน > 60dB
แพคเกจ บรรจุสูญญากาศ
แสงสูง

สายพัดลม MPO

,

สายแพทช์ MPO

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
เส้นใยนำแสง 96 เส้นเส้นใย Mp / Mtp, เส้นใย 12 เส้นตัวนำกระแสไฟ Mpo Connector Usconec

การรวมสายไฟเบอร์ 12 - 144 เส้นกับ 12F MPO / MTP และตัวเชื่อมทั่วไป YINGDA's trunk

สายเคเบิลประกอบไปด้วย MPO เพื่อ MPO และ MPO hybrid types ม้วนแบบพลักแอนด์เพลย์ดึงสายตา

ได้รับการออกแบบให้ดึงและเชื่อมต่อกับโมดูล Plug and Play และแผ่นอะแดปเตอร์ได้อย่างรวดเร็ว

สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของโปรแกรมอย่างแม่นยำม้วนหรือดึงสายตาเหล่านี้

เพิ่มประสิทธิภาพการเชื่อมต่อเส้นใยความหนาแน่นสูงที่มีประสิทธิภาพสูงตรงที่คุณต้องการ


คุณสมบัติ

  • ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP หรือ patchcord อินเทอร์เฟซของ MPO hybrid
  • สายไฟเบอร์กลาสมีให้เลือกตั้งแต่ 12 ถึง 144 เส้นนับเป็นเส้นใย 12 เส้น
  • มีให้เลือกหลายรูปแบบ (62.5 / 125, 10G OM2 / OM3 / OM4, เส้นใยที่ไม่คำนึงถึงความโค้งงอ ฯลฯ ) และไฟเบอร์เดียว (G652D, G657A1 เป็นต้น)
  • อินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อทั่วไปที่มีอยู่ใน Simplex หรือ Duplex LC, SC เป็นต้น
  • รีลที่เก็บข้อมูลแบบกำหนดเองและการดึงตาช่วยให้การเชื่อมต่อได้รับการป้องกันในระหว่างการจ่ายเงิน
  • ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia GR-1435-CORE, GR-326-CORE, RoHS

การประยุกต์ใช้งาน

  1. การติดตั้งในส่วนต่อแพทช์แนวนอนจากจุดรวมเข้ากับเวิร์กสเตชัน
  2. การจัดการไฟเบอร์แบบความหนาแน่นสูง
  3. DACS
  4. พื้นที่ LAN / WAN

คุณสมบัติทางเทคนิค

ประสิทธิภาพและข้อมูลจำเพาะของ Connector

เอสเอ็ม

เอ็มเอ็ม

Fiber OD

9 / 125um

50 / 125um หรือ 62.5 / 125um

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

เอ็มพี

การสูญเสียการแทรก (สูงสุด)

0.75dB

0.5db

การสูญเสียผลตอบแทน

พีซี

> 40dB

-

UPC

> 45dB

-

APC

> 50dB

-

ประเภทไฟเบอร์

G652D, G657A

OM1 (62.5 / 125) OM2 (50/125) OM3, OM4

Cable OD

0.9mm, 2.0mm, 2.4mm, 3.0mm, 4.5mmor ที่กำหนดเอง

ประเภทสายเคเบิ้ล

รอบหรือแบน

วัสดุสายเคเบิ้ล

LSZH หรือ PVC

การจับคู่ความคงทน (500C)

0.2dB

ความเสถียรของอุณหภูมิ

0.2dB

อุณหภูมิการทำงาน

-40 ℃ถึง + 85 ℃

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40 ℃ถึง + 85 ℃

แนะนำผลิตภัณฑ์