• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ yingda
ได้รับการรับรอง ISO, ROHS, SGS
หมายเลขรุ่น CTO-16DR
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 ชิ้น
ราคา negotiable
รายละเอียดการบรรจุ 1 ชิ้น / กล่องกระดาษ 10 ชิ้น / กล่องต้นแบบ
เวลาการส่งมอบ 5-8 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, Western Union
สามารถในการผลิต 5,000 ชิ้นต่อเดือน

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

WhatsApp:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ เอบีเอส+พีซี สี เทา/ดำ
ขนาด 319.3*214*133 มิลลิเมตร การใช้งาน กล่องกระจาย FTTH
วิธีการติดตั้ง ตัวยึดติดผนัง, ตัวยึดเสา แบบกล่อง เครือข่ายกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก
จำนวนตัวแยก 2 ชิ้น 1:8 หรือ 1 ชิ้น 1:16 splitter พอร์ตเต้าเสียบสายเคเบิล 16pcs mini SC แอดป์เตอร์กันน้ํา
อะแดปเตอร์ อะแดปเตอร์ SC ขนาดเล็ก 16 ชิ้น การใช้สําหรับ ในร่มและกลางแจ้ง
กันน้ำ IP65 ความจุสูงสุด ประกบกัน 48 คอร์
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

CTO-16DR ออปกล่องเครือข่าย

อุปกรณ์นี้ใช้เป็นจุดสิ้นสุดสําหรับสายไฟเดอร์ที่จะเชื่อมต่อกับสายดรอปในระบบเครือข่ายการสื่อสาร FTTxและการจําหน่ายสามารถทําในกล่องนี้, และในขณะเดียวกันยังให้ความคุ้มครองและการจัดการที่มั่นคงสําหรับการสร้างเครือข่าย FTTx.

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 016 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 1

 

 

ลักษณะ

1โครงสร้างปิดทั้งหมด

2วัสดุ:PC+ABS กันฝน กันน้ํา กันฝุ่น ป้องกันการแก่ตัว ระดับการป้องกันสูงถึง IP65

3การจับสายไฟฟีเดอร์และสายหลุด สายไฟฟ์สเพลซิ่ง การติดตั้ง การเก็บรักษา การจําหน่าย เป็นต้น ทั้งหมดในเครื่องเดียว

4. สายเคเบิล, pigtails, และสายพับการทํางานผ่านเส้นทางของพวกเขาเองโดยไม่กวนกัน, การติดตั้งแบบ PLC splitter ไมโคร, การบํารุงรักษาง่าย

5. แผนการกระจายสามารถพลิกขึ้น, สายไฟเตอร์สามารถวางโดยการแสดงออกของท่าเรือ, ง่ายสําหรับการบํารุงรักษาและการติดตั้ง

6กล่องสามารถติดตั้งโดยวิธีการติดตั้งผนังหรือโพลด์ติดตั้ง เหมาะสําหรับการใช้งานทั้งภายในและภายนอก

 

หลังคาด้านบนมีเครื่องหมายเลเซอร์ และมีพื้นที่กว้างสําหรับ 4pcs buckles ที่ดีสําหรับการกันน้ําและการปิดประสิทธิภาพ

การพิมพ์โลโก้หรือแผนภาพไฟฟ้า

  16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 2         16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 3

 

 

การใช้งาน

  • เครือข่ายการเข้าถึง FTTH
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • เครือข่าย CATV
  • เครือข่ายสื่อสารข้อมูล
  • เครือข่ายพื้นที่ท้องถิ่น

รายละเอียด

 

1ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิการทํางาน: -40°C+85°C

ความชื้นสัมพันธ์: ≤85% (+30°C)

ความดันชั้นบรรยากาศ: 70KPa ~ 106Kpa

2ใบข้อมูลเทคนิคหลัก

การสูญเสียการใส่: ≤0.15dB

ความสูญเสียการกลับ UPC ≥50dB

การสูญเสียการกลับของ APC ≥60dB

3. แผ่นข้อมูลเทคนิคกันฟ้าคะนอง ความต้านทานการกันความร้อนระหว่างอุปกรณ์กดดินและส่วนโลหะของกล่องไม่น้อยกว่า 2 X 104MΩ/500V (DC); IR≥2 X 104MΩ/500V

ความต้านทานความกระชับกําลังระหว่างอุปกรณ์กดดิน และกล่องและส่วนโลหะของมันไม่ต่ํากว่า 3000V (DC) / นาที, ไม่มีการเจาะ, ไม่มี flashover;

รุ่น CTO-16DR
ขนาด (A*B*C) /mm

319.3*214*133

ขนาดของอุปกรณ์ (D*E/F*G) / มม. 52 * 166 * 166
ความจุสูงสุด 48 คอร์ (ไฟเบอร์เดียว)
การเข้าสาย 2กลมใหญ่: 8 ~ 14 มิลลิเมตร, สายขา: 16 มิลลิเมตร
ทางออกสายไฟฟ้า 8pcs Mini SC แอดป์เตอร์
ปริมาณการแยก 1x2, 1x4, 1X8, 1X16 เครื่องแยกขนาดเล็ก
เกรดกันน้ํา IP65
วัสดุ PC+ABS
สี สีเทา สีดํา

 

 

อุปกรณ์เสริมมาตรฐาน

สกรูขยายสอย, กุญแจโลหะ, สายคล้องไนลอน

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 4

วิธีการติดตั้ง:

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 5

 

 

 

 

ข้อมูลของแพคเกจ

การบรรจุ 500*450*400MM
น้ําหนัก 20กิโลกรัม
จํานวน 10 ชิ้น/กล่อง

 

 

โปรดคลิกที่นี่ เพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติม!!!!

 

ซื้อด้วยกัน

1x8 SC/APC สายไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 6

https://www.fibreopticbox.com/sale-8180560-1x8-sc-apc-single-mode-os2-9-125-fiber-optic-plc-splitter-ftth-splitter.html
 

เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ SC/Apc

16 Port MINI SC Connector Fiber Optic Splitter Box ABS PC สําหรับเครือข่ายภายนอก IP65 ตราติดตั้ง 7

https://www.fibreopticbox.com/sale-4008165-simplex-sc-fiber-optic-adapter-short-flange-single-mode-no-flange-plastic-coupler.html สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
 

 

แนะนำผลิตภัณฑ์