• YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อันโตนิโอ
    กล่องไฟเบอร์ออปติกดี คุณภาพดี แพ็คเกจดี บริการดี รอออเดอร์ใหม่ครับผม ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    ฉัตริกา
    ขอบคุณสำหรับการจัดส่งที่รวดเร็วทุกครั้งด้วยคุณภาพเดียวกัน สนับสนุนฉันในราคาเสมอ ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนพิเศษสำหรับเราทุกครั้ง ชอบบริษัทของคุณมาก เจอกันเร็ว ๆ นี้ที่ประเทศจีน
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    คาร์ล่า หลุยส์
    โซฟีที่รัก เวลาของคุณเสียงไพเราะมากและให้วิธีแก้ปัญหาอย่างเต็มที่และตอบกลับทันทีเสมอ และช่วยให้เรามีธุรกิจมากขึ้นเรื่อย ๆ ขอบคุณ
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    เบนจามินเฟอร์นันโด
    ฉันพอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณมักจะทำการสั่งซื้อให้เสร็จตรงเวลา หวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณมากขึ้นในอนาคต และตลาดของเรากำลังเพิ่มขึ้น มาทำงานกันต่อไป
  • YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
    อเลฮานโดร เอส
    สวัสดีเพื่อนของฉัน ดีใจที่ได้เริ่มทำงานกับคุณเป็นเวลา 8 ปี และในช่วงเวลานี้เราได้เปิดหลายสาขา ขอบคุณที่อุดหนุนกันเสมอมา แม้ว่าตลาดจะซบเซา แต่ปริมาณการขายของเราเพิ่มขึ้น รักทุกคน
ชื่อผู้ติดต่อ : Sophie
หมายเลขโทรศัพท์ : +86 18688982406
WhatsApp : +8618688982406

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC

สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ yingda
ได้รับการรับรอง ISO,SGS
หมายเลขรุ่น FTB86E-LA02
Minimum Order Quantity 100 PCS
Packaging Details 92 pcs per carton box
Delivery Time 5-8days
Payment Terms Western Union, MoneyGram, T/T

ติดต่อฉันเพื่อรับตัวอย่างและคูปองฟรี

WhatsApp:0086 18588475571

วีแชท: 0086 18588475571

สไกป์: sales10@aixton.com

หากคุณมีข้อสงสัย เราพร้อมให้ความช่วยเหลือทางออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง

x
รายละเอียดสินค้า
ความจุสูงสุด 2 เส้นใย วัสดุ PC + ABS
สี สีขาว เหมาะสม สายหล่น FTTH, สายร่ม, สายเคเบิลรอบ
ขนาด 116 * 86 * 23mm อะแดปเตอร์ LC duplex (sc footprint ไม่มีหน้าแปลน)
โครงสร้าง คลิปการออกแบบกันฝุ่น โหมดไฟเบอร์ โหมดเดียวมัลติโหมด
แสงสูง

fiber optic junction box

,

fiber optic distribution box

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

2 พอร์ต SC LC ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลกล่องกระจายแผงซ็อกเก็ตกันฝุ่น IP54

 

FTB86E เต้ารับเป็นขั้วต่อภายในที่ใช้ในเครือข่าย FTTX เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลหล่นและอุปกรณ์ออปติคัลผ่านพอร์ตไฟเบอร์Max สามารถหลอมรวม 1 คอร์ 2 คอร์และ 4 คอร์และรองรับการต่อประกบการเชื่อมต่อทางกลและ FMC การติดตั้งแบบติดผนัง
 

คุณสมบัติ

  1. การออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์ที่ยอดเยี่ยมรูปลักษณ์ที่สวยงามและการใช้งานที่สะดวกสบาย
  2. สีขาวรูปแบบที่สง่างามและปรับตัวเข้ากับสภาพแวดล้อมได้ดี
  3. ทำจาก ABS + PC คุณภาพสูงป้องกันการชนกันสารหน่วงไฟทนต่อแรงกระแทก
  4. วัสดุทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐาน ROHS
  5. ทางเข้าของสายเคเบิลไฟเบอร์ในทุกทิศทางรองรับทางเข้าของสายเคเบิลสำหรับสถานการณ์ต่างๆ
  6. เสียบไฟเบอร์โดยไม่ต้องเปิดเปลือกใช้งานไฟเบอร์ที่เข้าถึงได้ง่าย
  7. ด้วยฝาปิดโปร่งใสที่หมุนได้ให้จัดพอร์ตลงในแนวตั้งเพื่อหลีกเลี่ยงการบาดเจ็บ
  8. การระบุคำเตือนด้วยเลเซอร์ที่โดดเด่น
  9. ด้วยการแนะนำที่ชัดเจนป้องกันการพลาดได้อย่างมีประสิทธิภาพ
  10. ใช้งานง่ายประหยัดเวลาทำงานในการติดตั้งลดต้นทุน

ข้อมูลจำเพาะ

 

อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ + 60 ° C อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ + 70 °ซ
ความชื้น 93% (+ 30 ° C) ความดันอากาศ 70KPa ~ 106KPa
ขนาด (H × W × D) มม 86 × 115 × 23 น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
สี สีขาว วัสดุ ABS + พีซี
ความจุ (แกน) 1,2,4 เชื่อมต่อโมเดล ประกบฟิวชั่น
Mechanical Splicing, FMC
รุ่นการติดตั้ง ติดผนัง วางสายเคเบิล (แบน) สายเคเบิล Flat Drop ในร่ม 2 มม. × 3 มม
วางสายเคเบิล (กลม) Φ5มม. ~ Φ7มม รัศมีความโค้ง (มม.) ≥ 15

 

มุมมองผลิตภัณฑ์:

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 02 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 1

ฝาปิดโปร่งใสสำหรับป้องกันฝุ่นสามารถมองเห็นพอร์ตอะแดปเตอร์ด้วยตามนุษย์รูยึดผนังที่ด้านหลังด้านล่าง

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 22 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 3

ฝาปิดเป็นแบบ cilp พร้อมกล่องภายในเป็นถาดประกบชนิดพลิกสูงสุดฟิวชั่น 2core และการกำหนดเส้นทางที่เก็บข้อมูล

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 42 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 5

ด้านล่างสำหรับสายเคเบิลเข้าและออกและ 1 พอร์ต LC dpulex พร้อมหน้าแปลนกระเป๋าอุปกรณ์เสริมจะใส่ในกล่องถ้าว่างเปล่า

 

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 62 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 7

pacakge: 1 ชิ้นพร้อมถุงฟอง + 1 กล่องกระดาษแข็งจากนั้นใส่ในกล่องจัดส่งหลักการป้องกันที่ดีที่สุดในระหว่างการขนย้าย

เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายยอมรับแพ็คเกจง่ายๆตามคำขอของลูกค้า

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 82 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 9

พอร์ตเคเบิลด้านหน้าและด้านหลังสามารถใช้สายเคเบิลแบบหล่นรูปที่ 8 หรือสายเคเบิลในร่มแบบอ่อน

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 102 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 11

ด้านหน้า tranparent cvoer พร้อมสัญลักษณ์ของรายการเคเบิลและพอร์ตอะแดปเตอร์วัสดุ PP แบรนด์ใหม่


ข้อมูลการสั่งซื้อ

 

หมายเลขรุ่น FTB86E
ความจุไฟเบอร์ 01 = 1 เส้นใย 02 = 2 เส้นใย 04 = 4 เส้นใย
การกำหนดค่า E = เฉพาะกล่องสิ้นสุด L = พร้อมอะแดปเตอร์ F = พร้อมอะแดปเตอร์และ Pigtail
ประเภทอะแดปเตอร์ SP, LA, FP, TP
โหมดอะแดปเตอร์ SM = โหมดเดียว MM = มัลติโหมด OM3 = มัลติโหมด 10G
ประเภทตัวเชื่อมต่อ FP, SP, SA, หจก
ประเภทไฟเบอร์ OM1 = 62.5 / 125 OM1, OM2 = 50/125 OM2, OM3 = 50/125 OM3,
OM4 = 50/125 OM4, G652D = 9/125 G652D, G657A = 9/125 G657A
ความยาวไฟเบอร์ 05 = 0.5 ม. 10 = 1 ล

 

การปฏิบัติตามมาตรฐาน

  • .TIA / EIA 568.C มาตรฐานส่วนประกอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • .IEC61754, อินเทอร์เฟซขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน
  • .ANSI / TIA / EIA-606-A (มาตรฐานการบริหารสำหรับโครงสร้างพื้นฐานโทรคมนาคม)
  • .GR-449-CORE (ข้อกำหนดทั่วไปและการพิจารณาการออกแบบสำหรับเฟรมกระจายไฟเบอร์)
  • .UL 94 (การทดสอบความไวไฟของวัสดุพลาสติกสำหรับชิ้นส่วนในอุปกรณ์และเครื่องใช้)
  • .RoHS (คำสั่งว่าด้วยการ จำกัด วัตถุอันตราย)

 

การติดตั้งบนผนัง

 

เจาะ 2 รูเหนือผนังตามขนาดที่เหมาะสมวางสลักเกลียวขยายΦ5.5 * 30 วางกล่อง

เพื่อให้ตรงกับรูและใช้สลักเกลียวเพื่อยึด

 

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 12

2 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 132 พอร์ต LC / APC เพล็กซ์ FTTH กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกเต้าเสียบผนัง IP54 ในร่ม ABS + PC 14

 

การสั่งซื้อเช่น:

1 Fiber FTB86E Termination Box ไม่มีอะแดปเตอร์และผมเปีย
2 Fibers FTB86E กล่องสิ้นสุดพร้อม Singlemode Duplex SC / PC Adapter
กล่องเลิกจ้าง FTB86E 4 เส้นพร้อมอะแดปเตอร์ Singlemode Quad LC / PC
2 Fibers FTB86E Termination Box พร้อม Singlemode Duplex LC / PC Adapter และ 0.5M Singlemode LC / PC Pigtail
2 Fibers FTB86E Termination Box พร้อม Singlemode Duplex SC / APC Adapter และ 1M Singlemode SC / APC Pigtail

 

YINGDA ผลิตกล่องเทอร์มินัล FTTH ทุกชนิดแผงซ็อกเก็ตเต้ารับสำหรับ Fiber เข้ากับเครือข่ายภายในบ้าน

ความจุ 1 เส้นใย 2 เส้นใย 4 เส้นใยที่มีอยู่ทั้งหมดหากคุณมีคำถามโปรดอย่าลืมส่งคำถามหรือคำถามขอบคุณ.

 

แนะนำผลิตภัณฑ์