YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet
EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet EPON ABS Fiber Optic Termination Box Indoor 2 Port Distribution Cable Joint Cabinet

ภาพใหญ่ :  กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: yingda
ได้รับการรับรอง: ISO
หมายเลขรุ่น: FTB86

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 500PCS
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / ถุงพลาสติก, 50 ชิ้น / กล่องภายใน, 200 ชิ้น / กล่องกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, L / C
สามารถในการผลิต: 500k ชิ้นต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: PC + ABS สี: ขาว
ขนาด: 86 * 86 * 23mm ใบสมัคร: ติดผนังในร่ม ftth
ความจุฟิวชั่น: 1cores อะแดปเตอร์จำนวน: อะแดปเตอร์ SC / UPC 1 ตัว
ชื่อสินค้า: กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสง ปลอกโลหะ: เซรามิค
ประเภทเส้นใย: โหมดเดียวมัลติโหมด
แสงสูง:

fiber optic junction box

,

fiber optic distribution box

EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตตัวยึดติดผนังไฟเบอร์ออปติคการกระจายปลายสายร่วมกล่อง

ลักษณะ

  • พาเนลชนิด 86 มาตรฐานขนาดเล็กและใช้งานง่าย
  • คอลัมน์ที่มีรูปทรงโค้งขนาดใหญ่เพื่อหลีกเลี่ยงความเสี่ยงที่อาจเกิดความเสียหาย
  • สอดคล้องกับการทนไฟ UL94 V1 (UL94 V0 มีให้บริการตามคำขอ)
  • ซ็อกเก็ตไฟเบอร์แบบมัลติฟังก์ชั่นสำหรับสายเคเบิลที่หลากหลายและการเข้าถึงโหมดมัลติ
  • วิธีการยกเลิกที่ยืดหยุ่น: ประกบ + ผมเปีย, ประกบเชิงกล + ผมเปีย, เชื่อมต่อที่รวดเร็วในเว็บไซต์

โครงสร้างสายเคเบิล

ใบสมัคร

  • ติดผนัง
  • เหมาะสำหรับ 2 * 3mm FTTH Drop Cable

องค์ประกอบ

วัสดุ ขนาด แม็กซ์ ความจุ น้ำหนักเปล่า น้ำหนักเต็ม สี
PC + ABS

H * W * D (มม.)

86 * 86 * 27

เซาท์แคโรไลนา: 2 พอร์ต LC: 4 พอร์ต 0.2kg 0.3kg

ขาว

รูปภาพสินค้าจริง:

ภาพรวมผลิตภัณฑ์: 2 พอร์ต SC ด้านข้างใช้สำหรับการป้อนสายเคเบิลในร่มหรือสายหล่น ftth

ฝาและด้านล่างล็อคเข้าด้วยกันเพื่อให้คุณสามารถใช้มือเปิดและปิดป้องกันฝุ่นละอองเปียกโชก ฯลฯ

อุปกรณ์มาตรฐาน: สกรูยึดผนัง 2 ชิ้นในถุงพลาสติกจะใส่ภายในกล่องก่อนส่งมอบ

1 พอร์ต SC สามารถใช้ส่วนประกอบโลหะเพื่อแก้ไขเคเบิล = 1 น็อต + 1clip มันเป็นสแตนเลสและการใช้งานที่ยาวนาน

หากคุณไม่ต้องการคุณสามารถถอดมันออกเพื่อใช้ SC adapter แทน

ข้อมูลแพคเกจ: 1 ชิ้น / ถุงพลาสติก 50 ชิ้น / กล่องขนาดเล็ก 200 ชิ้น / กล่องกล่อง

เรามีกล่อง 86 ftth หลายชนิดสำหรับติดตั้งสายเคเบิลในร่มและจำหน่าย ดูรายละเอียดด้านล่าง:

หากคุณมีคำถามใหม่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมโปรดอย่าลืมที่จะติดต่อเราในครั้งเดียว

  • อีเมล: sales@yingdapc.com
  • โทรศัพท์: 0086 18688982406 (Wechat, whatsapp เป็นหมายเลขเดียวกัน)

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.