YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box
Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box

ภาพใหญ่ :  Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: YINGDA
ได้รับการรับรอง: ISO
หมายเลขรุ่น: FDB0224M-24SA-PA

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100CPS
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / กล่อง 10 ชิ้น / กล่องกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8days
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 15000 ชิ้นต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: ABS + PC วัสดุบล็อก: HDPE
สี: สีเทาหรือสีดำ ความจุ: 48 คอร์
ชื่อผลิตภัณฑ์: กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงกล่องกระจายไฟเบอร์เทเลคอม 1x8 CTO ftth ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ประเภท: กล่องเทอร์มินัลตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก GPON 24 กลางแจ้ง ประเภทเส้นใย: G657A corning โหมดเดียว SM
น้ำหนัก: 1.75kg เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: สายหล่น 12.5 มม., 2x3 มม. หรือ 2x5 มม
สายเคเบิล: 1mid span access, 2 cable gland, 24outlets สำหรับสายเคเบิลแบบแบน ระดับการป้องกัน: IP65
อะแดปเตอร์: 24 ชิ้น SC ซิมเพล็กซ์
แสงสูง:

ODB Fiber Optic Splitter Box

,

ODB Optical Splitter Box

,

24 Port Optical Splitter Box

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box

 

24 Port FTTH ODB Optical Fiber Cable Splitter Termaintion Box SC-APC Couplers Outdoor IP65 Grey

 

 

FDB0224M เป็นกล่องเชื่อมต่อการเข้าถึงสำหรับเครือข่าย FTTHเชื่อมต่อสายป้อนหรือสายกระจายเข้ากับสายหล่นของสมาชิกด้วยตัวแยก PLCรวมการเชื่อมต่อไฟเบอร์การแยกการกระจายการจัดเก็บและการเชื่อมต่อสายเคเบิลไว้ในกล่องป้องกันที่มั่นคง

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 0

ข้อมูลจำเพาะ

รุ่น FDB0224M-A FDB0224M-B
ขนาด (A * B * C) 345 * 220 * 95 มม
แม็กซ์ความจุ 48cores = 4 * 12F (เส้นใยเดี่ยว)
พอร์ตเคเบิล 1 ช่วงกลาง, 2 ต่อมสายเคเบิล, 24out
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 1 ช่วงกลาง: Φ14.5มม., ต่อม 1 สายเคเบิล: Φ7-12มม., 24 ออก: 2 * Φ3มม.
ปริมาณตัวแยก ท่อเหล็ก 1x16 หรือ 3pc 1x8 1x16 หรือ 2pc 1x8 โมดูล LGX
ปริมาณอะแดปเตอร์ 24SC -
สี สีเทา / ดำ

 

FDB0224M กล่องกระจายแสง Features

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 1

กล่องจะกำหนดค่าด้วยถาดประกบ 4pcs แต่ละถาดฟิวชั่นประกบ 12cores รวม 48cores มีพื้นที่จัดเส้นทางหรือพื้นที่จัดเก็บไฟเบอร์เพียงพอและช่องเสียบท่อ 1 แยกที่ฝังอยู่ตรงกลางถาด

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 2

ถาดได้รับการแก้ไขในระหว่างการเปลี่ยนรูปด้วย velcro เพื่อให้เข้าที่และฝาปิดและด้านล่างของกล่องเป็นแบบบานพับไม่แยกจากกันซึ่งทำให้การทำงานดีขึ้น

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 3

กล่องสูงสุดแต่ละกล่องสามารถโหลดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ได้ 24 ชิ้นบนแผ่นอะแดปเตอร์พลาสติกการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ช่วยให้มั่นใจได้ว่ามีความเสถียรโดยไม่ต้องใช้สกรูยึด แต่มีรูสกรูหากลูกค้าต้องการ

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 4

ด้านหน้าของอะแดปเตอร์เป็นทางเข้าสายมีที่หนีบสายสแตนเลสซึ่งสกรูสำหรับยึดสายเคเบิล

รายการสายเคเบิลสามารถเป็นช่วงกลาง 1 ชิ้นสำหรับพอร์ตด่วนหรือ 2 ต่อมสายเคเบิลทางออกสายเคเบิล 24 ชิ้นพร้อมซีลยางใช้อย่างเหมาะสมสำหรับทางออกสายหล่นรูปฟุต -8

 

 

ข้อมูลแพ็ค

 

น้ำหนักสุทธิ กล่องด้านใน ปริมาณ / กล่องกระดาษ ขนาดกล่องกระดาษ น้ำหนักรวม / กล่องกระดาษ
1.75 กก ซม 10 ชิ้น 46 * 38 * 59 ซม 21.03 กก

 

Outdoor 24 Port SC APC Couplers ODB Fiber Optic Splitter Box 5

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.