YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors
1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors

ภาพใหญ่ :  1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: CHINA
ชื่อแบรนด์: yingda
ได้รับการรับรอง: ISO,SGS
Model Number: FTB86E

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 100 PCS
ราคา: USD0.6
Packaging Details: 92 pcs per carton box
Delivery Time: 5-8days
Payment Terms: Western Union, MoneyGram, T/T
รายละเอียดสินค้า
ความจุสูงสุด: 4 แกน เอาท์พอร์ต: พอร์ตอะแดปเตอร์หรือสายเคเบิลหล่น
วัสดุ: PC + ABS สี: สีขาว
เหมาะสม: สายหล่น 2 * 3 มม. สายกลมในร่ม ขนาด: 116 * 86 * 23mm
อะแดปเตอร์: ตัวเชื่อมต่อ SC / APC ซิมเพล็กซ์ โครงสร้าง: คลิปออกแบบป้องกันฝุ่นโปร่งใส
โหมดไฟเบอร์: โหมดเดียวมัลติโหมด
แสงสูง:

fiber optic terminal box

,

fiber optic junction box

1 พอร์ตลูกค้าผนังเต้าเสียบกล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์แผงหน้าปัดช่องเสียบ SC / APC

 

 

กล่องเต้ารับภายในของลูกค้าออกแบบมาเพื่อใช้ภายในบ้านตัวดำเนินการมีทางเลือกที่จะ

มีกล่องขนถ่ายหรือติดตั้งอะแดปเตอร์กล่องได้รับการออกแบบให้มีบานประตูหน้าต่างในตัวเพื่อ

ปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 01 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 1

คุณสมบัติ

  1. วัสดุ ABS พลาสติกความแข็งแรงสูง
  2. จุดเข้าสายเคเบิลหลายจุด
  3. ตัวยึดรอยต่อแบบ heatshrink ในตัว
  4. ถาดประกบบานพับ
  5. รองรับเส้นใยเดี่ยวได้ถึง 4 เส้น 1 x SC Duplex หรือ 1 x LC Quad
  6. ระบบการจัดการเส้นใยแบบบูรณาการ
  7. ชัตเตอร์ในตัวช่วยป้องกันแสงเลเซอร์และฝุ่นละออง
  8. เหมาะสำหรับสายเคเบิลภายในอาคาร
  9. ติดผนังด้วยสกรูขยายตัว
  10. ออกแบบพิเศษขนาดกะทัดรัด
  11. Pigtails, อะแดปเตอร์ประกอบล่วงหน้าที่ยอมรับได้

ข้อมูลจำเพาะ

 

รุ่น FTB86E
จำนวนเส้นใยเดี่ยวสูงสุด 4 เส้นใย LC
จำนวนการประกบกันความร้อนสูงสุด ฟิวชั่นเดี่ยว 4 ชิ้น
จำนวนจุดเข้าสาย 4 พอร์ต
ความสูง 86 มม
ความกว้าง 116 มม
ความลึก 23 มม
สี สีขาว
วัสดุ ABS
สารหน่วงไฟ ใช่หรือไม่ตามคำขอของลูกค้า
ออกแบบให้สอดคล้องกับ TIA / EIA 568.C, ISO / IEC 11801, EN 50173, IEC 60304, IEC 61754, EN 297-1
 

 

การใช้งาน

  • FTTH (ไฟเบอร์ไปยังระบบภายในบ้าน)
  • CATV, LAN, เครือข่าย WAN

ข้อมูลการสั่งซื้อ

 

หมายเลขรุ่น FTB86E
ความจุไฟเบอร์ 01 = 1 เส้นใย 02 = 2 เส้นใย 04 = 4 เส้นใย
การกำหนดค่า E = เฉพาะกล่องสิ้นสุด L = พร้อมอะแดปเตอร์ F = พร้อมอะแดปเตอร์และ Pigtail
โหมดอะแดปเตอร์ SM = โหมดเดียว MM = มัลติโหมด OM3 = มัลติโหมด 10G
ประเภทไฟเบอร์ OM1 = 62.5 / 125 OM1, OM2 = 50/125 OM2, OM3 = 50/125 OM3,
OM4 = 50/125 OM4, G652D = 9/125 G652D, G657A = 9/125 G657A
ความยาวไฟเบอร์ 05 = 0.5 ม. 10 = 1 ล
ตัวเชื่อมต่อ SC / UPC, SC / APC, LC / APC, LC / UPC
โหมดอะแดปเตอร์ Simplex, duplex

 

รูปภาพอื่น ๆ

 

1. ด้านหน้าพร้อมภาพรวมถาด

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 2

2. กลับด้านพร้อมภาพรวมถาด

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 3

3. ด้านหนึ่งพร้อมมุมมองถาด1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 4

3. กลับดู coer

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 5

การติดตั้งเครือข่าย FTTH บนผนังบนผนังรวมถึงสกรูขยายตัวยึดผนังเมื่อจัดส่งไม่ต้องกังวล

 

1 Port Customer Wall Outlet Fiber Terminal Box Faceplate SC / APC Connectors 6

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.