products

2 พอร์ต SC LC ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติคกล่องขั้วต่อกันฝุ่น IP54

ข้อมูลพื้นฐาน
Place of Origin: CHINA
ชื่อแบรนด์: yingda
ได้รับการรับรอง: ISO,SGS
หมายเลขรุ่น: FTB86E-LA02
Minimum Order Quantity: 100 PCS
Packaging Details: 92 pcs per carton box
Delivery Time: 5-8days
Payment Terms: Western Union, MoneyGram, T/T
ข้อมูลรายละเอียด
ความจุสูงสุด: 2 เส้นใย วัสดุ: PC + ABS
สี: ขาว สามารถใช้ได้: สาย FTTH หล่น, สายร่ม, สายเคเบิลรอบ
ขนาด: 116 * 86 * 23mm อะแดปเตอร์: LC duplex (sc footprint ไม่มีหน้าแปลน)
โครงสร้าง: คลิปการออกแบบกันฝุ่น โหมดเส้นใย: โหมดเดียวมัลติโหมด

รายละเอียดสินค้า

2 พอร์ต SC LC กล่องกระจายขั้วใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ซ็อกเก็ตเสียบแผงกันฝุ่น IP54

FTB86E เต้าเสียบติดผนังเป็นอาคารในร่มที่ใช้ในเครือข่าย FTTX เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลหล่นและ
อุปกรณ์ออพติคัลผ่านพอร์ตไฟเบอร์ Max สามารถหลอมรวม 1 คอร์, 2 คอร์และ 4 คอร์และ

รองรับการต่อเชื่อม, การเชื่อมต่อทางกลและ FMC, การติดตั้งแบบติดผนัง

คุณสมบัติ

  1. การออกแบบการยศาสตร์ที่ยอดเยี่ยมรูปลักษณ์ที่สง่างามและการใช้งานที่สะดวกสบาย
  2. สีขาวสไตล์ที่สง่างามและปรับตัวได้ดีกับสภาพแวดล้อม
  3. ทำจาก ABS + PC คุณภาพสูงป้องกันการชนกันสารหน่วงไฟทนต่อแรงกระแทก
  4. วัสดุทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐาน ROHS
  5. ทางเข้าของสายเคเบิลไฟเบอร์ในทุกทิศทางรองรับช่องทางของสายเคเบิลสำหรับสถานการณ์ที่แตกต่างกัน
  6. เสียบเส้นใยโดยไม่ต้องเปิดเปลือกใช้งานเส้นใยได้ง่าย
  7. เมื่อฝาครอบโปร่งใสหมุนได้พอร์ตลงในแนวตั้งเพื่อหลีกเลี่ยงการบาดเจ็บ
  8. การระบุคำเตือนเลเซอร์ที่น่าทึ่ง
  9. ด้วยการแนะนำที่ชัดเจนป้องกันการพลาดได้อย่างมีประสิทธิภาพ
  10. ใช้งานง่ายประหยัดเวลาทำงานติดตั้งลดค่าใช้จ่าย

สเปค

อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ + 60 ° C อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 70 ° C
ความชื้น 93% (+ 30 ° C) แรงดันอากาศ 70KPa ~ 106KPa
ขนาด (H × W × D) มม 86 × 115 × 23 น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
สี ขาว วัสดุ ABS + PC
ความจุ (แกน) 1,2,4 เชื่อมต่อโมเดล ฟิวชั่นประกบ
Splicing เชิงกล FMC
โมเดลการติดตั้ง ติดผนัง วางสาย (แบน) สายหล่นแบนในร่ม 2 มม. x 3mm
วางสายเคเบิล (รอบ) Φ5mm ~ Φ7mm รัศมีความโค้ง (มม.) ≥15

สินค้า oveview:

ฝาครอบโปร่งใสสำหรับป้องกันฝุ่นสามารถมองเห็นพอร์ตอะแดปเตอร์ด้วยตามนุษย์หลุมติดผนังที่ด้านล่างด้านหลัง

ปกคือการออกแบบ cilp พร้อมกล่องภายในเป็นถาดประกบประเภทพลิกสูงสุด ฟิวชั่น 2core และการกำหนดเส้นทางการจัดเก็บข้อมูล

ด้านล่างสำหรับสายเคเบิลเข้าและออกและ 1 พอร์ต LC dpulex พร้อมหน้าแปลน ถุงอุปกรณ์จะใส่ในกล่องถ้าว่าง

pacakge: 1pc พร้อมกับถุงฟอง + 1 กล่องกระดาษแข็ง, จากนั้นใส่ในกล่องต้นแบบการจัดส่งสินค้า, การป้องกันที่ดีที่สุดในระหว่างการขนส่งของ

เพื่อประหยัดต้นทุนรับแพคเกจง่ายๆตามคำขอของลูกค้า

พอร์ตเคเบิลที่ด้านหน้าและด้านหลังสามารถใช้ ftth รูป -8 ดรอปเคเบิลหรือสายเคเบิลในร่มที่อ่อนนุ่ม

cvoer tranparent ด้านหน้าที่มีสัญลักษณ์ของรายการเคเบิลและพอร์ตอะแดปเตอร์วัสดุ PP แบรนด์ใหม่


ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขรุ่น FTB86E
ความจุเส้นใย 01 = 1 ไฟเบอร์, 02 = 2 ไฟเบอร์, 04 = 4 ไฟเบอร์
องค์ประกอบ E = เฉพาะกล่องเลิกจ้าง L = พร้อมตัวต่อ, F = พร้อมตัวปรับต่อและผมเปีย
ประเภทอะแดปเตอร์ SP, LA, FP, TP
โหมดอะแดปเตอร์ SM = โหมด Single, MM = มัลติโหมด, OM3 = มัลติ 10G
ประเภทตัวเชื่อมต่อ FP, SP, SA, LP
ประเภทไฟเบอร์ OM1 = 62.5 / 125 OM1, OM2 = 50/125 OM2, OM3 = 50/125 OM3,
OM4 = 50/125 OM4, G652D = 9/125 G652D, G657A = 9/125 G657A
เส้นใยยาว 05 = 0.5M, 10 = 1M

การปฏิบัติตามมาตรฐาน

  • . TIA / EIA 568.C มาตรฐานส่วนประกอบสายไฟเบอร์ออปติก
  • . IEC61754, ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน
  • . ANSI / TIA / EIA-606-A (มาตรฐานการบริหารสำหรับโครงสร้างพื้นฐานการสื่อสารโทรคมนาคม)
  • . GR-449-CORE (ข้อกำหนดทั่วไปและการพิจารณาการออกแบบสำหรับกรอบการกระจายไฟเบอร์)
  • . UL 94 (ทดสอบความไวไฟของวัสดุพลาสติกสำหรับชิ้นส่วนในอุปกรณ์และเครื่องใช้)
  • . RoHS (ข้อกำหนดเกี่ยวกับการ จำกัด การใช้สารอันตราย)

การติดตั้งติดผนัง

เจาะรู 2 รูบนผนังตามขนาดที่เหมาะสมวางสลักเกลียวสำหรับการขยายΦ5.5 * 30 วางกล่อง

เพื่อจับคู่รูและใช้โบลต์เพื่อยึด

ตัวอย่างการสั่งซื้อ:

ไฟเบอร์ FTB86E 1 กล่องสิ้นสุดโดยไม่มีอะแดปเตอร์และผมเปีย
2 Fibres FTB86E กล่องเลิกจ้างพร้อมอะแดปเตอร์ Singlemode Duplex SC / PC
4 Fibres FTB86E กล่องเลิกจ้างพร้อมอะแดปเตอร์ LC / PC แบบ Singlemode
2 Fibres FTB86E กล่องเลิกจ้างพร้อมอะแดปเตอร์ LC / PC สองโหมด Singlemode และ 0.5M Singlemode LC / PC ผมเปีย
กล่องเลิกจ้าง FTB86E ไฟเบอร์ 2 ตัวพร้อมอะแดปเตอร์ Singlemode Duplex SC / APC และผมเปีย Singlemode SC / APC 1M

YINGDA ผลิตกล่องเทอร์มินัล FTTH ทุกชนิดแผงซ็อกเก็ตปลั๊กผนังสำหรับไฟเบอร์ไปยังเครือข่ายภายในบ้าน

กำลังการผลิต 1 เส้นใย 2 เส้นใย 4 เส้นใยที่มีอยู่ทั้งหมด หากคุณมีคำถามกรุณาอย่าลืมส่งคำถามหรือคำถาม ขอบคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Ms. sophie

หมายเลขโทรศัพท์ : +8618688982406

WhatsApp : +008618688982406