YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องไฟเบอร์ splitter ดีมาก คุณภาพดีแพคเกจดีบริการที่ดี .... มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือต่อไปของเรา :)

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box
SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box

ภาพใหญ่ :  SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: YINGDA
ได้รับการรับรอง: lSO
หมายเลขรุ่น: FDB0216L

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10pcs
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / กล่อง 10 ชิ้น / กล่องหลัก
เวลาการส่งมอบ: 7-10days
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, L / C
สามารถในการผลิต: 10k pices ต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: ABS + PC สี: สีเทา
มิติ: 327 * 258 * 88 มม รายการเคเบิล: 3 พอร์ตด่วนช่วงกลาง (พอร์ตที่ไม่ได้เจียระไน)
ทางออกของสายเคเบิล: สายหล่น 16 ชิ้น 2x5 มม ถาดประกบกัน: 1 ถาด 24cores
ประเภทกล่อง: กล่องประกบไฟเบอร์ เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 16 มม
ปริมาณอะแดปเตอร์: 16 ชิ้น SC / upc หรือ SC / APC เกรดกันน้ำ: IP65
แสงสูง:

FDB0216L

,

16Out PLC Splitter Termination Box

,

3in PLC Splitter Termination Box

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box

 

3in 16Out Mid Span FTTH ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter กล่องเลิกจ้างขั้วต่อ SC สีเทา

 

 

FDB0216L คือกล่องเทอร์มินัลการเข้าถึงสำหรับเครือข่าย FTTHเชื่อมต่อสายป้อนหรือสายกระจายเข้ากับสายหล่นของสมาชิกด้วยตัวแยก PLCรวมการเชื่อมต่อไฟเบอร์การแยกการกระจายการจัดเก็บและการเชื่อมต่อสายเคเบิลไว้ในกล่องป้องกันที่มั่นคง

 

คุณสมบัติ

  • ทำจากพลาสติกวิศวกรรมที่มีความแข็งแรงสูง PC + ABS, กันน้ำ, กันน้ำ, กันฝุ่น, ต่อต้านริ้วรอย, ความต้านทานต่อการโจมตีของสารเคมีและรังสียูวี
  • โครงสร้างที่ปิดล้อมทั้งหมดพร้อมด้วยกุญแจและหัวเข็มขัด 2 ชิ้นพร้อมด้วยความแข็งแรงที่ฝาปิดกล่องและด้านข้าง
  • การยึดสายป้อนและสายหล่นการต่อไฟเบอร์การยึดการจัดเก็บการกระจาย ฯลฯ ทั้งหมดในที่เดียว
  • สายเคเบิล, ผมเปีย, สายแพทช์กำลังวิ่งผ่านเส้นทางของตัวเองโดยไม่รบกวนซึ่งกันและกันการติดตั้งอะแดปเตอร์ SC แบบคาสเซ็ตต์การบำรุงรักษาง่าย
  • แผงจำหน่ายสามารถพลิกขึ้นสายป้อนสามารถวางโดยพอร์ตนิพจน์ง่ายต่อการบำรุงรักษาและติดตั้ง
  • ตัวยึดติดผนังหรือเสาภายนอกเกรดกันน้ำ IP65

ข้อมูลจำเพาะ

 

รุ่น FDB0216L
ขนาด (AxBxC) 327 * 258 * 88 มม., D * E / F*G(mm):150.5*130/312*230 มม.
แม็กซ์ความจุ 16 แกน (เส้นใยเดี่ยว)
พอร์ตเคเบิล ช่วง 3mid, 16out
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล ใน: φ16mm;ออก: 2 * φ3มม
ปริมาณตัวแยก ตัวแยก PLC ท่อเหล็ก 1x16 หรือ 2pc 1x8
ปริมาณอะแดปเตอร์ 16 SC / UPC หรือ SC / APC
สี สีเทา / ดำ

 

รายละเอียดสินค้า:

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 0

 

1 ชิ้นในกล่องการ์ดพร้อมถุงฟองและฟิล์มพลาสติกด้านบนการป้องกันที่ดีสำหรับกล่องจากโรงงานถึงไคลเอนต์ไม่มีรอยขีดข่วนหรือลายนิ้วมือลักษณะภายนอกที่ดีใหม่เอี่ยม

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 1

กล่องเป็นวัตถุดิบ ABS + PC ไม่มีวัสดุมือสองมีความแข็งแรงและความต้านทานแรงดึงสูงการออกแบบที่เป็นมนุษย์สำหรับตัวแยกอะแดปเตอร์และพื้นที่การจัดการไฟเบอร์มีพื้นที่ขนาดใหญ่สำหรับเส้นทางไฟเบอร์จัดเก็บหรือแยกชิ้นส่วน

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 2

มีพื้นที่แยกสำหรับฟิวชั่นพื้นที่แยกและแจกจ่ายมัลติฟังก์ชั่นพร้อมเครื่องหมายฉลากสายเคเบิลและเครื่องหมายเลเซอร์เพื่อเตือนการก่อสร้างการซ่อมแซมหรือการใช้งานในอนาคตกล่องทั้งหมดถูกปิดล้อมและปิดผนึกด้วยซีลยางตรงตามมาตรฐาน IP65 กันน้ำกลางแจ้ง ด้านในของฝาปิดมีตัวทำให้แข็งหลายลายเพื่อให้ใช้งานได้ดีขึ้นในเครือข่าย fttx

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 3

กล่องสูงสุดสามารถใช้ 2 ชิ้น 1: 8 ท่อเหล็กแยก plc มีการออกแบบช่องเสียบท่อและสามารถประกบฟิวชั่น 24cores เส้นใยเดี่ยวพร้อมเครื่องหมายรูปหลีกเลี่ยงการจัดการเส้นใยที่ยุ่งเหยิงแผ่นภายในสามารถหมุนได้ 90 องศาพลิกกลับค่อนข้างใช้งานง่ายและคุณสามารถถอดออกได้เมื่อติดตั้งตัวแยกอะแดปเตอร์หรือผมเปียหรือฟิวชั่น

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 4

บริเวณอะแดปเตอร์มีฝาปิดพลาสติกเพื่อป้องกันฝุ่นและตัวแยกสัญญาณ plc ภายในไม่มีอันตรายหรือความเสียหายต่อไฟเบอร์

ขนาดเล็กการออกแบบมนุษยชาติคลิปบนจานโดย 2 คลิปทั้งสองด้าน

 

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 5

 

กล่องสามารถบรรจุตัวเชื่อมต่อสองหน้า SC / APC หรือ SC / UPC หรือ LC ได้สูงสุด 16 ชิ้นพร้อมหน้าแปลนไม่จำเป็นต้องใช้สกรูในการแก้ไขมีความเสถียรและเร็วขึ้น

เครื่องหมายรูป 1234 ... 16 ทำให้โครงสร้างออปติคอลง่ายและชัดเจนยิ่งขึ้น

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 6

 

กล่องกระจายแสง FDB0216L ODB มีพอร์ต mis span 3 พอร์ตสำหรับสายป้อนเข้าและผ่านกล่องโดยไม่ต้องตัดและสายเคเบิลหล่น 16pcs พอร์ตซีลยาง 2 * 3 มม. ซีลมีฟังก์ชั่นป้องกันการดึงรุ่นอัพเกรดไม่ต้องกังวลว่าพอร์ตจะหลุดออกมาเมื่อดึงสายเคเบิลหล่นบนไซต์

ส่วนประกอบโลหะทั้งหมดที่ใช้สำหรับกล่องนี้เป็นสแตนเลสป้องกันการกัดกร่อนและอายุการใช้งานที่ยาวนาน

 

 

อุปกรณ์มาตรฐาน

 

อะแดปเตอร์ประกบหมุนแผ่น 1 ชิ้น, สกรูขยายตัวติดผนัง 3 ชิ้น, ปลอกป้องกันไฟเบอร์ 16 ชิ้น, ท่อเกลียว, สายรัดไนลอน, กุญแจ, ชุดติดตั้งเสา (อุปกรณ์เสริม)

 

          SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 7

 

ใบสมัคร

  • การติดตั้งแบบติดผนังเสา
  • เหมาะสำหรับสายหล่นก่อนเชื่อมต่อ ftth ที่มีขั้วต่อ SC / LC

สินค้าที่เกี่ยวข้อง:

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 8SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 9SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 10

 

 

สายเคเบิลหล่น FTTH ขั้วต่อ SC ฟิลด์ที่รวดเร็วตัวเชื่อมต่อแสง SC

 

SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 11SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 12SC Connectors 3in 16Out Fiber Optic PLC Splitter Termination Box 13

         FTTH drop cable Fiber optic pigtails ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก PLC

 

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.