YINGDA TECHNOLOGY LIMITED
เซินเจิ้น YINGDA PHOTONIC จำกัด .

          ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย

ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน YINGDA TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
กล่องแยกไฟเบอร์ shttps: //www.maoyt.com/index.php? r = product / listo nice

—— อันโตนิโอ

thanks for your fast delivery every time,and sound quality, and every time u offer special support for us. like u company so much

—— Chris Chataika

dear sophie very time ur voice is so sweet and always provide us full solution and fast reply for us, and help us got more and more business, thanks

—— Carla Lo.

พอใจมากกับคุณภาพของคุณและคุณก็จะเสร็จสิ้นการสั่งซื้อของฉันตรงเวลาหวังว่าจะทำธุรกิจกับคุณในอนาคตต่อไป

—— เบนจามินเฟอร์นันโด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย

5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable
5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable 5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable 5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable 5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable 5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable 5G 0.2dB Ceramic C-Groove Fiber Optic Terminated Field Installable SC APC Connector 2*3mm Drop Cable

ภาพใหญ่ :  5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: China
ชื่อแบรนด์: YINGDA
ได้รับการรับรอง: ISO SGS ROHS
หมายเลขรุ่น: FMC-M-SM-SCP-APC-CD-MP (KG53)

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 500PCS
ราคา: Negotiable
Packaging Details: 1pc /plastic bag, 10pcs/bigger plastic bag, then 100pcs/box, 1000pcs/ carton
Delivery Time: 5 working days after received your payment
Payment Terms: T/T or western Union
Supply Ability: 500,000pcs per month
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: พลาสติก สีบ้าน: เขียว
ประเภทเส้นใย: สถานะโสด ปกหลัง: สีดำ
การสูญเสียการแทรก: <0.3dB การสูญเสียคืน: > 45db
ซอง: ถุงพลาสติกและกล่อง ความยาวทั้งหมด: 53mm
วัสดุร่องวี: เซรามิค อายุขัย: 500times
แสงสูง:

mechanical splicer

,

FTTH connector

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย

 

 

จุดขาย:

 

1.SC / APC แบบครอบความยาวรวม 53mm

2. ใช้กับ 2mm * 3mm ไฟเบอร์วางสายเคเบิล

3. โครงสร้างเซรามิกซีร่องไม่ใช่พลาสติกหรือโลหะประสิทธิภาพการปิดผนึกที่ดีสารหน่วงไฟ

4. การสูญเสียการแทรก: ค่าเฉลี่ย≤0.2dB, MAX≤0.4dB

5. การสูญเสียกลับ: ≥50dB

6. ไม่จำเป็นต้องใช้อีพ็อกซี่หรือขัดเงาไฟเบอร์ฝังตัวจากโรงงาน

 

 

คำอธิบาย

 

SC / APC Fiber Optic Fast Connector ออกแบบมาสำหรับ FTTH เป็นตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์รุ่นใหม่

ใช้ในการประกอบสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ประเภท Open flow และ Pre-cast ซึ่งมีออปติคอลและ

ข้อกำหนดทางกลตรงตามขั้วต่อใยแก้วนำแสงมาตรฐาน


ออกแบบมาเพื่อคุณภาพและประสิทธิภาพสูงสำหรับการติดตั้งโครงสร้างตำแหน่งการจีบ

เป็นการออกแบบที่ไม่เหมือนใครและไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดวัสดุสิ้นเปลืองใด ๆการนำไฟเบอร์

โครงสร้างที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้าและสะดวกสำหรับการติดตั้งภาคสนาม

 

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

ประเภท

พารามิเตอร์

การสูญเสียการแทรก

≤ 0.3dB (1310nm และ 1550nm)

กลับขาดทุน

≤ -45dB

ความแข็งแรงของเส้นใยเปลือย

> 5 น

ความแข็งแรง

> 10 น

ความตึงเครียด

> 50N

ความทนทานทางกล (500 ครั้ง)

IL ≤ 0.2dB และ RL ≤ 5dB

อุณหภูมิในการทำงาน

5 ºCถึง +70 ºC

 

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 0

ใบสมัคร

  • สภาพแวดล้อมที่ตั้ง
  • การเชื่อมต่อที่โต๊ะทำงานสำหรับสภาพแวดล้อม LAN
  • แผงแพทช์
  • การยุติอุปกรณ์โดยตรง
  • ไฟเบอร์ไปยังแอปพลิเคชัน Subscriber / Home (FTTH)
  • ข้อกำหนดในการซ่อม / เปลี่ยน
  • นำไปสู่การทดสอบอุปกรณ์

 

คุณสมบัติ

  1. ขนาดเชิงกลที่แม่นยำ
  2. การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
  3. เป็นไปตามมาตรฐาน IEC61754-4
  4. เวลาที่ทำซ้ำได้ไม่น้อยกว่า 50 ครั้ง
  5. การออกแบบอายุการใช้งานยาวนานมากกว่า 30 ปี
  6. จัดเตรียมผลิตภัณฑ์แบบ Open flow และ Pre-cast
  7. ใช้โครงสร้างไฟเบอร์ที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า
  8. สะดวกสำหรับการติดตั้งภาคสนาม
  9. ไม่จำเป็นต้องใช้อีพ็อกซี่หรือขัดเงาประกอบง่ายในสนาม
  10. การยกเลิกไฟเบอร์สามารถรีเซ็ตได้ประหยัดเวลาและพลังงานลดเศษเหล็ก
  11. ไม่จำเป็นต้องพิเศษเกินไปพร้อมใช้งาน

 

ข้อมูลแพ็ค:

 

1 ชิ้น / ถุงพลาสติก 100 ชิ้น / กล่องภายในกล่องภายใน 10 ชิ้น / กล่องกระดาษแข็ง

 

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 15G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 2

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 35G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 4

 

รายละเอียดสินค้า:

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 5

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 6

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 7

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 8

 

คู่มือการใช้งานภาษาอังกฤษ: กล่องภายใน 1 ชิ้น / 100 ชิ้น

 

วิธีใช้ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว?

 

ประมวลผลเส้นใย

1. ใส่สายเคเบิลหล่นลงในเครื่องปอกจนถึง 50-60 มม

2. กดสายที่ปอกเข้ากับที่หนีบมี 4 จุดเพื่อล็อคเส้นใย

3. ลอกชั้นเคลือบสายเคเบิลโดยใช้เครื่องปอกสายไฟตามยาวเพื่อลอกการเคลือบของเส้นใยหรือใช้เครื่องปอกมิลเลอร์จัดแนวของที่หนีบไฟเบอร์

4. ตรวจสอบเส้นใยโดยงอประมาณ 60 °ในทิศทางถ้าตกลง

5. ทำความสะอาดเส้นใยด้วยผ้าแอลกอฮอล์โดยเช็ด 0 °และ 90 °อีกครั้ง

6. ใส่แคลมป์ลงในตัวยึดความยาวจนถึงลูกศรขึ้นแล้วกดจนสุด

7. วางราบบนช่องมีดตัดไฟเบอร์จัดให้ชิดจนสุดแล้วตัดใย

8. ในที่สุดความยาวเส้นใยจะเป็น: 19.4 มม. และ 29.4 ± 0.1 มม. ดูภาพ

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 9

 

การชุมนุม

ตรวจสอบตู้เก็บของสีดำ

ใส่ไฟเบอร์พร้อมกับทางเข้า V จนไฟเบอร์โค้งงอ แต่ไม่เกิน 1 มม. เกินทางเข้า V

ให้ตัวเรือนเคลือบและจิ๊กอยู่ในระดับเดียวกันถอดสวิตช์

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 10

 

ถอดประกอบ

ประกอบจิ๊กเสริมให้พอดีกับสวิตช์ที่ปลายด้านขวา

ปลดล็อกไฟเบอร์

ใช้นูนพิเศษเพื่อเปิดฝาปิดปลดล็อคเปลือก

ยกขึ้น 15 °เพื่อดึงเส้นใยออก

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 11

 

ประเภทอื่นที่คล้ายกัน:

 

5G 0.2dB เซรามิก C-Groove ไฟเบอร์ออปติกสิ้นสุดฟิลด์ขั้วต่อ SC APC ที่ติดตั้งได้ 2 * 3 มม. วางสาย 12

 

รายละเอียดการติดต่อ
YINGDA TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Ms. sophie

โทร: +8618688982406

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก

กล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสงโหมดเดียวช่องเสียบ FTTH SC 1 * 8 แยกแสง 900um

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก EPON ABS ในร่ม 2 พอร์ตเคเบิ้ลตู้เชื่อมต่อ

4 Core Fiber Optic Termination Box FTB

DIN ไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินอลกล่อง 12 พอร์ตอะแดปเตอร์และสลักเกลียว SC / APC

กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter

ISO FTTH Nap Splitter กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 16 Cores Outdoor SC Connectorized

กล่องกระจายสัญญาณตู้ไฟเบอร์ออปติกสำหรับหม้อแปลงแยก PLC

24 แกน 3 พอร์ตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงร่วมกล่องสิ่งที่ส่งมา IP65 GP62DW-3 พร้อมถาดประกบกัน

มินิ 1/32 PLC กล่องไฟเบอร์ออปติก Splitter สำหรับ FTTX ODN PON Network GPDB-S32D

ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

FTTx Mini Fiber Optic PLC Splitter 1x32 SC/APC 1Mts Green SMF IEC ROHS Telcordia Standard

FTTH Optical Splitter 1/16, 1x16 SC/APC Blockless PLC Splitter Single Mode 900um LSZH

Chasis Completes LGX Modules With Splitters1x8 SC/Apc Adaptors Rack Mount Metal

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต. © 2015 - 2021 fibreopticbox.com. All Rights Reserved.